Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Luyến lưu bé 36 Kỳ Anh

Nguyễn Việt Dũng

Thành viên mới
Mới đầu năm mà công việc bù đầu bù cổ, áp lực từ mọi phía. Hôm qua lại là một ngày mệt mỏi, rượu sáng, trưa, tối, đến 10h mệt quá không đi nổi, thế nên đi massage cho sướng. Mình lưu được mấy số qly Kỳ Anh nên gọi luôn đặt phòng. Vào ngồi ăn cái kẹo, uống chén chè xong mới tỉnh. Sau vài phút tư vấn theo tiêu chí trẻ đẹp dịu dàng thì mình lên phòng đợi.

Hình như mấy ông này biết mình thích gu gì hay sao á nên chọn cho mình em số 36. Khuôn mặt xinh kèm chút sắc sảo, người đầy đặn mà không béo. Chỗ cần to thì to nhỏ thì nhỏ. Xông hơi làm cho mình tỉnh ra, soi rõ từng đường cong và da dẻ trắng mịn.

Phục vụ thì quá là okê con dê luôn, bơi trườn tinh dầu đầy đủ. nghịch ngợm thoải mái. Tiếng rên nhẹ nhàng làm mình càng bị kích thích hơn. Làm mình sống lại thời kì còn yêu đương linh tinh. Sau khi mình ra hết vào miệng em thì em lau sạch cho mình rồi 2 đứa nằm tâm sự mỏng thêm hồi nữa mới xuống. Đúng là quên hết mọi sự đắng cay trên đời. Lần sau chắc chắn sẽ còn quay lại gặp em.
Kết thúc 1 cuộc tình cũng đã hơn 12h, đi xuống uống nước thì anh quản lý lại ra hỏi ktv làm ổn áp không, mình cho 5 sao liền.
Mọi thứ lúc ấy đều làm mình ấm lòng, nhất là không quên được em 36.

Đính kèm