Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lôi cuốn cùng bé 177 Nhạc Dương Lầu SG

haihoangblu

Thành viên mới
Review bé 177 NDL
- Được dịp công tác ghé ngang Sài Gòn, thảnh thơi không biết kím gì chơi, thôi thì mình lại tìm đến Massage =)) Nhạc Dương Lầu vẫn là thương hiệu mình tin dùng. Gặp quản lý Đức, gu mình tầm m6, ko thích cao, có tí da thịt cân đối tí là đẹp. Được Đức giới thiệu ngay 177, coi qua hình trên ipad ưng, chốt luôn.

Mình đã đăng ký hội viên, nên được áp dụng giá vé 600k, mình chơi gói 1400k, được giảm cả tip luôn còn 1200k. Tổng thiệt hại 1800k cho 1 shot / 100 phút

Bé 177 2k3, có thâm niên 1 năm trong ngành massage

- Ngoại hình :
+ Face dễ thương hơn hình, cao 1m59, bé kiểu cân đối, có tí thịt ôm rất đã, cụ thể là 48kg, tổng thể khá đáng yêu, nhìn rất cưng.

Bé có làn da trắng như bông, mịn màng, vuốt tới đâu đi o o tới đó🤣
V1 rất đẹp, to, săn chắc như Lý Đức, vú real có nốt ruồi son ngay ngực. Núm hồng như Hello Kitty🤣
V2 thon gọn, choàng tay vào eo khá êm🤣
V3 to, chắc, có đường cong vã chan chát🤣
V4 đẹp khít, cắt tỉa gọn ràng, mùi tự nhiên rất kích thích, nếu ai thích Carlos Tevez sẽ khoái.

Đang ngồi sofa chill chill nhạc, bé vào nở nụ cười duyên, ok ưng rồi đó, bé khẽ ngài ngại bước đến, vén váy ngồi lên đùi, tay choàng vào cổ. 2 người xa lạ ngỡ như đã quen từ kiếp nào. Em chủ động bắt chuyện. Tay mình bắt đầu vọc vạch mò mó =))) mò đến dưới váy. cmn em đéo mặc tam giác các ông ạ, thảo nào cảm giác nó cứ là lạ, sờ nhẹ vào vào bé dưới, ướt ướt rỉ rỉ nước các ông ạ, ôi dm gặp thần dâm rồi 🤣

+ Tắm chung : tắm kỹ càng, gội đầu kỹ, mặc dù đang tắm nhưng tay rất hay vọc ti và thằng nhỏ, bé có màn dạo đầu dưới nước, mơn chớn thằng bé, đi lưỡi ngực hôn môi các kiểu con đà điểu🤣

+ BJ 80%: Bé BJ êm, mượt như Sunsilk
+ HJ 20%: Vì mình đói bụng thích ăn cháo lưỡi nên kéo bé lên hôn chứ nếu ko chắc bé BJ 100%, rất miệt mài chăm chỉ như chị Ong Nâu
+ Nuru đủ V1 V2 V3 V4, đi lưỡi tốt, đi từ bắp đùi lên đến tai.

+ 69 bé ko chủ động, nhưng như 1 cô nàng chuyên nghiệp, vỗ mông 1 cái là xoay búm xuống liền, miệng thì cứ khẩu dâm "anh ơi e sướng quá, e chịu hết nổi rồi, a bốn lù em điii" .
+ CIA : có CIA bé nhiệt tình, ae hiểu cái cảm giác mình ra rồi. Mà bé cứ đè và mút mãi tới nổi phải kêu thôi đủ

Hôn môi cháo lưỡi bấy bá từ giường lên ghế ra về vẫn cháo, rất tình cảm như Lương Sơn Bá Chúc Anh Đài, ko hề thấy gượng ép.

+ Đá trứng cút, xúc bình xăng con, kiến bò chảo lửa là vài skill lạ của 177

+ Massage khỏe : Tạm, vì shot 1 xong hơi lố giờ

Đánh giá chung bé 177 dễ thương, lễ phép, tình cảm, chăm như chăm người yêu, nhiệt tình bắt chuyện tâm sự với khách, tám đủ thứ chuyện trên đời và cực kỳ chiều khách, thích kiểu nào là bé đổi kiểu đó. Có dịp ae cứ ghé NDL và gặp thử bé 177, bé làm ca 19h-5h sáng. 177 đã vào wishlist của mình, sẽ còn gặp lại khi có dịp.

Đính kèm