Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lấy lại tinh thần với em số 03 Nhạc Dương Lầu

Minh Nam

Thành viên mới
Kính chào anh em đồng dâm.

Bữa giờ đen vãi lọ, chơi gì cũng thua. Chơi 10 trận thì thua đến 8-9 trận, lô đề thì thả phát nào là xịt phát đấy. Hôm nay liền rủ mấy chiến hữu nhậu 1 chầu giải đen, chầu nhậu mình mời thì cậu bạn mời lại đi massage. Địa điểm là quán Nhạc Dương Lầu ngay khu dân cư Trung Sơn.

Vào đến nơi, chú em lễ tân cho cả 4 thằng dẫn lên phòng. Mình vào đây lần đầu lên cũng chả biết ai với ai, chỉ bảo cho anh em nào ngon ngon và thoải mái, chiều khách nhé, thế là được giới thiệu em 03, oki luôn không suy nghĩ chi mệt.
Vào phòng mình vào xông hơi được 1 lúc thì thấy có em 03 vào, dù hơi nước mờ mờ ảo ảo nhưng em vẫn nhìn thấy 1 em khá cao ráo, dáng ngon và teen. Ra khỏi phòng xông hơi thì em lấy khăn tắm lau người rồi tắm táp cho mình.

Sau màn tắm thì đến màn Massage, em này tay nghề massage phải nói là cũng khá. Công nhận là ở đây, nhân viên cực thoải mái, khi mình sờ bướm cái, em tự động cởi quần lót ra cho a thoải mái. sau khi Massage xong, em thư giãn, em bôi tinh dầu rồi bắt đầu trườn bò khắp cơ thể.

Trườn chán chê rồi em quay sang BJ, xong đổi sang lấy vú ép thằng bé của em rồi lại BJ, liếm láp khắp người rồi dọn WC...cứ thế rồi lại BJ rồi liếm… rồi mới kết thúc trong màn CIA đầy khoái lạc.

Cả 2 nằm nghỉ thêm mấy phút xong mới dậy tắm rửa và mình ra về

Ấn tượng về em 03 là V1 khá to, rất hợp với các ae nào thích thể loại nuru, mông bướm đều ngon không tả được. Chúc anh em có những trải nghiệm tuyệt vời!

Đính kèm

Joseph

Thành viên mới
Biện pháp lấy lại tinh thần quá chuẩn