Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lấy lại cảm xúc với em 90 Hoàng Long 8

Shane

Thành viên mới
Tình hình là sau một vài lần đi massage gần đây căn bản là cảm giác không thực sự sung sướng lắm. Thấy thằng bạn bảo là Hoàng Long 8 ngon lắm nên thôi thì cuối tháng cũng nên làm phát cho lấy lại tinh thần.

Đến Hoàng Long 8 thì ngay từ đầu vào đã thấy mấy thằng ku em trông xe + tiếp khách chào đón sôi nổi. Mỗi tội vừa bước vào sảnh thì thấy đông vãi đoái, gần 5-6 thanh niên và cả cụ già ngồi chờ. Về sau lúc mấy đồng dâm ngồi chờ trước mình lên hết rồi còn có mình mình ngồi chờ, một thằng ku em cũng ra giả vờ kể lể các kiểu. Vì mình khá rảnh rỗi + đang chán + quyết tâm nên không sao, cũng chọn được em 90 khá ưng bụng. Theo hỏi han thì mình được biết là tầm vắng khác thường từ 10h-18h. Từ sau 19h30 trở đi anh em đến thì xác định là có thể phải ngồi chờ nếu không đặt trước.

Sau khi dẫn mình vào phòng, đóng cửa xông hơi vài phút thì em 90 cũng vào. Em này khá Xinh, cằm v-line, mắt trang điểm đánh line tôn đôi mắt to tròn ngây thơ vô số tội, môi cong mũi thẳng. Nói chung là xinh. Trừ quả mông tuy cong và căng nhưng không to cho lắm (khoảng 7.5 điểm) thì còn lại vòng 1, eo ót, lông lít tuyệt vời, tròn trịa tràn ngập sức sống. Vòng 1 không to nhưng tròn lăn lẳn, đẹp tuyệt. Làn da trắng bóc mịn màng, không chê vào đâu được nữa.

Đặc điểm là em này khá nghịch ngợm, hay hát như con chim hót líu lo làm chim anh xao xuyến hehe. Lúc đầu còn giả vờ ngoan ngoan, về sau thấy mình hiền lành là bắt đầu nghịch ngợm kiểu bắt nạt. Lúc mình xông hơi xong đi ra không thấy đâu, hóa ra nấp sau rèm cửa sổ. Nói chung thánh nghịch, người đẹp mà cứ nhông nhông lon ton.

Về đoạn mát xa, nói thật em không mát xa gì cả. Bảo nằm xuống xong ngồi lên mông mình nhún nhún làm trò, bóp bóp véo véo cho vui thôi. Cũng đáng yêu đáng ghét, vui phết. Về đoạn thư giãn thì em làm rất kỹ, liếm láp đàng hoàng sụt sùi lên xuống. Da em mịn kết hợp sữa chua cứ gọi là thôi rồi thích thú. Ẻm cũng có rên khi mình nghịch ngợm sờ soạng nhưng không theo kiểu giả tạo giả vờ của mấy em máy rên công nghiệp. Quá ưng luôn. BJ cũng rất nhiệt, dù kỹ thuật không có gì quá mới mẻ ngoài ngậm sữa chua lỏng và BJ thẳng.

Nói chung phê. Xong xuôi hai anh em vào tắm táp chung. Lại còn giả vờ trêu mình tiếp, láo nháo thật. Tóm lại, dịch vụ như thế theo mình là hoàn hảo, 10 điểm không nói nhiều. Chúc anh em đồng dâm những ngày thi vị

Đính kèm