Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lâu quay lại NDL, bầm mình với 86

boybibo

Thành viên mới
Chào các bác, trước kia mình đi massage khá nhiều nhưng chủ yếu là bên Z thôi, sau này nghỉ thì tình cờ có biết đến NDL và có đi 1 vài lần từ thuở mới khai sơn lập địa. Cũng qua tay mấy bé 12 77 58 68 cũ ..............
Nay hết dịch Covid, rảnh rỗi và cũng biết đến event report free vé nên cũng tranh thủ làm tý cho có cái gọi là :bodo-smile-11:

Đến NDL lúc 2h chiều, có nhắn tin cho quản lý Tùng trước nên được giới thiệu mấy bé hot hot, thôi chọn đại 86 rồi lên phòng.
Ngồi chơi đợi 5p sau thì bé lên, dáng người khá đằm, mặt khá xinh, giọng nói đậm chất miền tây
Quy trình thì ban đầu chưa j bé đè mình ra ghế vọc vạch các thứ trước rồi mới cho tắm, bé này có chiêu cạ v4 khá khác biệt, tê người.
Tắm táp rất kỹ và bé làm mình luôn trong bồn, nhưng mình hơi lì, được 10p kéo nhau ra giường làm thêm tý nữa thì cũng out, CIA trong hân hoan
Tiếp đến thì màn nude ms khoẻ rồi chà thái, nuru các thứ, nhưng do quỹ thời gian eo hẹp 90p ko đủ nên đành hẹn bé lần sau bé phục thù shot2
Đánh giá
CSVC: đẹp và sang trọng khỏi bàn
Về bé 86: v1 hệ cam chắc chắn, sướng tay, các vòng khác ổn áp nào ra đó.
Sv: best luôn, gì cũng có trừ chịch ra, bé có chiêu máy hút bụi và cạ v4 khá mới lạ và hấp dẫn, các bác có dịp thử rất tê tái, nhất là màn nuru ý
Cám ơn các bác dành thời gian đọc bài của mình ạ

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
nay trời mưa mà bác cũng ghé được thích nhỉ, e ngồi ở nhà mà nhớ mấy bé quá kkk

Davinci

Thành viên mới
86 giọng dễ thương luôn miệng "anh iu" các thứ. Mặt không xinh nhưng duyên và dễ thương. Bé này một trong những bé nhiệt tình nhất. Chúc bác vui vẻ :)

boybibo

Thành viên mới
86 giọng dễ thương luôn miệng "anh iu" các thứ. Mặt không xinh nhưng duyên và dễ thương. Bé này một trong những bé nhiệt tình nhất. Chúc bác vui vẻ :)
Chuẩn bác, nhiệt tình thật, “Có đau ko anh yêu”, “Mệt ko anh yêu”.... :love: