Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Last shot trốn covid

dantri_vn

Thành viên mới
Vừa làm trận bóng với công ty thì thấy mọi người kháo nhau bảo ngày mai thành phố sắp đóng cửa massage nên phải nhanh chân làm phát cuối trước khi ngồi nhà quay tay :((
Thế là sms cho vợ báo về muộn rồi quay xe ngay qua bên KA thôi.
Tất nhiên là vẫn phải ới cho em Thúy Lê book bé 15 trước rồi :bodo-smile-16:

Đến nơi thì được tư vấn lên massage chân, nhưng thôi, vừa đá bóng xong, người ngợm hôi rình, chỉ muốn nhanh nhanh nhảy vào bồn để e nó tắm cho thôi. Thế là được bạn locker dẫn lên phòng ngồi chờ bé
Cảm quan đầu tiên thì phòng khá tối, tối lần trước mình đến. Không biết vì bóng đèn hỏng hay là chưa bật hết đèn nữa. Chính vì tối thế nên lúc em nó vào mình phải nhìn mãi mới rõ được mặt bé
Ấn tượng đầu tiên thì bé xinhhhhhh, caoooo. Đúng là hotgirl của KA
Mình skip qua màn xông hơi dù e nó có hỏi vì người đang bẩn. Thế là e nó xả nước ở bồn gỗ, mình ngồi ở ghế ngắm quả chân dài mà khô hết cả cổ
Trong lúc chờ nước đầy thì 2 ae ngồi nc tâm sự trên zời dưới bể. Bé có bảo là mai sắp đóng cửa nên cố làm nốt hôm nay rồi về quê (chả biết có thật không =))
Nước trong mồm đã cạn thì cũng là nước trong bồn đã đầy, nhảy vào nhờ em nó tắm rửa thôi. Nói chung tắm bồn chỉ có 1 mình chả thích lắm nên được 1 lúc thì mình nhảy qua bồn đá, 2 ae nude ôm ấp nhau mới sướng
Gội đầu cho mình xong thì bé làm 1 turn bj trước trong bể. Công nhận là pheeeeee. Không gì sướng bằng việc được bj sau 1 trận bóng. Bác nào thử đi nhé
Lên giường bé bóp đầu được 1 lúc (nói chung mình không quan tâm lắm cái khoản msaaage khỏe này, muốn khỏe thì đã ra Tài Thu rồi)
Việc gì đến cũng phải đến thôi, sau màn trườn bò mơn trớn thì thằng đệ đã nằm trọn trong alo của e nó rồi
Được cái bé nhiệt tình, mình vừa đá bóng mệt nên khó ra nhưng k thấy kêu ca gì cả. Chỉ tập trung miệt mài công việc thôi =))
Đi gói Svip nên k được CIA :((. Lần sau chắc phải thử mới được

Đánh giá chung:
CSVC: Hơi thất vọng so với lần trước. Phòng hơi tối (cái này là do phòng chứ k phải do cách bố trí) vì mình lúc về mình có đi lướt qua các phòng khác thì sáng hơn khá nhiều
Nước nóng hơi yếu, chờ mãi chưa đầy :(
Bé 15: Xinhhhhhh
V1: Cam, vừa tay - nhưng vs mình thì là hơi bé, nhưng thôi. To quá sau lại thành mướp thì khổ
V2: Ngọc Trính
V3: cũng bình thường thôi. Người mình dây
V4: Mình k khoái nên k check

Mong cơ sở điều chỉnh lại csvc để sau đợt dịch sẽ lại qua check

Sửa lần cuối:

Doichanphale

Thành viên mới
nói phét , em 15 nghỉ 3 ngày trước dịch về rồi với lại e ý cia ngay cả supervip