Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Làn gió mới của kỳ anh số báo anh 18

Hoàngdung1808

Thành viên mới
Kính chào toàn thể ae. Em có đôi lời nói về số báo danh 18. Vào một buổi chiều đẹp trời Qua lời tu vấn của các bạn thùy lê bên kỳ anh . Em đã manh dạn chon số báo danh 18 . Ôi núc em bước vào phòng . Cho tôi đã nuốt nc bọt ừng ực rui. Nhìn xuống thi con chim đã hót luu lô. Tôi ko kìm dc bền kéo em vào lòng mình mà hôn mà bú bầu ngục to tròn của em . Em có cao 165 . Vòng 1 căng tròn đầy đặn . Đầu ti hồng hào hơi thụt kiểu mới lớn. V2 vùa vặn mới v1 của em v3 thi thôi rùi tròn đẹp làm sao . Ước j tôi dc dody vào cái vòng 3 đó. V4 của em thi lua thua . Hồng hòa . Nhiều nc ae a . Sao một mòn trườn vò sôi. Em làm tôi rùng minh ko biết bao nhiêu lần. Sau một hôi con chim tôi dc em thuần hóa. Nó đã chịu khuất phục . Thật thảo mán mới em . Cảm ơn em . Cảm ơn kỳ a.

Đính kèm

traidatcang

Thành viên mới
kỳ anh nhiều em hot quá nhưng giá full hơi mặn bác nhỉ

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
giá mặn đi kèm chất lượng bác ah, từ ngoại hình các em gái đến cách phục vụ đều chất lượng, mà theo ý kiến em giá vậy mới lọc được khách

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
Tinh thần yêu nghề của e nó có ổn áp ko bro?
Nghe tả cái body là yêu rồi đấy

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
E thấy so với chất lượng thì giá cả chấp nhận dc
Các e toàn hàng tuyển. Cơ sở ngon nghẻ. Nhất là quả chất lượng phục vụ điểm 10

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E thấy so với chất lượng thì giá cả chấp nhận dc
Các e toàn hàng tuyển. Cơ sở ngon nghẻ. Nhất là quả chất lượng phục vụ điểm 10
Thế cơ à. T thấy ông nặn cả đợt dịch mới thấy quay lại đấy. Dạo này nặn đâu thế nhờ cả ông còm 83

Kynho94

Thành viên sôi nổi
Kính chào toàn thể ae. Em có đôi lời nói về số báo danh 18. Vào một buổi chiều đẹp trời Qua lời tu vấn của các bạn thùy lê bên kỳ anh . Em đã manh dạn chon số báo danh 18 . Ôi núc em bước vào phòng . Cho tôi đã nuốt nc bọt ừng ực rui. Nhìn xuống thi con chim đã hót luu lô. Tôi ko kìm dc bền kéo em vào lòng mình mà hôn mà bú bầu ngục to tròn của em . Em có cao 165 . Vòng 1 căng tròn đầy đặn . Đầu ti hồng hào hơi thụt kiểu mới lớn. V2 vùa vặn mới v1 của em v3 thi thôi rùi tròn đẹp làm sao . Ước j tôi dc dody vào cái vòng 3 đó. V4 của em thi lua thua . Hồng hòa . Nhiều nc ae a . Sao một mòn trườn vò sôi. Em làm tôi rùng minh ko biết bao nhiêu lần. Sau một hôi con chim tôi dc em thuần hóa. Nó đã chịu khuất phục . Thật thảo mán mới em . Cảm ơn em . Cảm ơn kỳ a.
1 met 65 cơ à mà vòng 1 vẫn to??

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thing thoang vào giao lưu. Từ những ngày đầu của diễn đàn con gì haha

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Ơ thế 83 thật ạ để em bái sư hâha. Đàn ông chung tình lắm độ tuổi nào cũng thích gái 18 thui haha

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Tôi còn phải học ông nhiều
50 năm nữa cũng vẫn thích gái 18,càng thích ấy chứ
Thế mới bảo đàn ông chung tình mà bác chắc đời đầu kỳ anh kể lại xem ở đây bác ấn tượng e nào nhất.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
1 met 65 cơ à mà vòng 1 vẫn to??
em này cao vl bác ạ, lại còn đi guốc vào phòng tiếp khách, mà v1 thì đại to mẹ luôn. bây giờ bọn trẻ cao thật. mấy bữa nay toàn đi các em 2k2 2k3 mà toàn vếu khủng

Kynho94

Thành viên sôi nổi
em này cao vl bác ạ, lại còn đi guốc vào phòng tiếp khách, mà v1 thì đại to mẹ luôn. bây giờ bọn trẻ cao thật. mấy bữa nay toàn đi các em 2k2 2k3 mà toàn vếu khủng
cao mà vu to chắc hót lắm đây