Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu với em 98 Kỳ Anh rất hài lòng

Thái Sơn Nam

Thành viên mới
Chào AE! Lâu lâu em mới viết bài review có gì anh em thông cảm nhé...
Đã nhiều lần đi làm ngang qua Kỳ Anh rồi nên cũng có ý muốn vào, và rồi nhiều lần đi qua hạ quyết tâm thám hiểm rồi viết bài rv lại cho anh em.
Cơ Sở Vật Chất: Cũng ổn áp.
- Thái Độ Nhân Viên: Gu mình thì ko cần phải quá xinh, ngoan ngoan là được và được tư vấn cho em số 98, oki luôn không phải nghĩ.

Sau khi xông hơi xong, ra tắm bể sục em nó kỳ cọ toàn thân, sữa tắm thơm và nhiều bọt, vuốt hết người rồi tới thằng ku em nó cũng chăm sóc kỹ càng, rất khoái. Xong công đoạn tắm rửa ra massage
* kỹ thuật: kỹ thuật massage body của em khá ổn, em nó bóp đùi mình rồi tới bẹn hix chạm phát vào cà tí thì thọt lên cổ. Xong em bảo mình làm sấp rồi bắt đầu thoa tinh rồi bắt đầu trườn khắp cơ thể. Em nó la liếm toàn thân xoẹt xoẹt 1 hồi làm tê tê phê phê, lưỡi em nó bắt đầu la liếm và húp hết cho tới giọt cuối cùng.

Sau đó tới đoạn nằm ngửa cho em nó mút mát cơ thể mình, em đổ tinh dầu lên ngực, đùi và đổ thẳng lên thằng ku ôi đệch cảm giác phê quá trời, rồi nằm nhìn em nó liếm thằng ku mà muốn phọt thẳng cái miệng xinh....và rồi sau 1 hồi phê con tê tê em cũng out thẳng vô miệng em. Xong xuôi tắm rửa lại rồi chào em ra về

Đính kèm