Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu trải nghiệm Nhạc Dương Lầu Villa

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Nay cơ sở đang có event đi 5 người tính 1 vé, vậy là tranh thủ set kèo với các đồng dâm để trải nghiệm Villa NDL xem sao, vì thực sự trước giờ đi bên CS1 nhiều rồi mà villa thì chưa đi lần nào. Thật tuyệt vời khi phút chót có a @thinhnguyen giới thiệu 01 slot còn trống, phải nói anh này hết sức nhiệt tình với ae.
Thế rồi cả team hẹn 2h30 có mặt, bữa nay 5 ae đi toàn số đẹp 39 69 79 89 99.
Đầu tiên lên phòng hát kara, đợi tầm 5p mấy e lên chơi cùng khá vui, có bia mồi nhậu nữa nè.
Hát tầm 20p thì cả team đi xông ướt, xông khô. Công nhận phòng xông bên này đã thật, các bác nhậu xong mà vô đây xông hơi đảm bảo sẽ rất phê luôn.
Được 15p thì cả team thay đồ ra bể nước, cái bể này các bác hình dung giống như trong clip mà cơ sở quay mấy bé mặc bikini đó. Ra đó mỗi người 01 góc quần nhau, nghĩ lại thấy truỵ lạc quá các bác ạ.
Sau đó thì mỗi người dắt nhau lên phòng riêng rồi làm gì các bác cũng biết rồi đó. Mình thì xong sớm nên dắt bé xuống phòng kara chơi tiếp.
Tổng thiệt hại 2400k mỗi người, gói villa này thời gian là 120p nha, ngoài mấy cái e kể trên thì còn có phòng massage nuru kiểu Nhật gì đó nhưng e mải chơi quá nên ko trải nghiệm thử.
P/s: Em văn chương kém nên viết hơi sơ sài, bác nào quan tâm thì inbox e nói rõ hơn nè

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Ahuy

Thành viên mới
like bác nhe :D , villa là gói 1t2 hay hay 900k vậy bác ơi :D

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
like bác nhe :D , villa là gói 1t2 hay hay 900k vậy bác ơi :D
hình như bác ở ngoài bắc mà cũng nghiên cứu massage trong này à, hihi có gì inbox sdt ae giao lưu nè, gói villa là 2000k nha

Sửa lần cuối: