Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu tiên đến Hoàng Long massage và gặp bé 39 dễ thương

Đăng Duy

Thành viên mới
Được thằng bạn thân dẫn đi khai sáng nó add mình vô nhóm zalo của bác Calvin để đọc và tìm hiểu thêm cũng như biết e nào số nào nhưng e nào cũng xinh nên chưa biết thích số nào nhất. Rồi chủ nhật thằng bạn rủ đi, phải nhậu trước lấy tinh thần các bác à rồi cũng bê bê qua hoàng long .Vô thì mấy quản lý nhân viên rất nhiệt tình rồi massage chân trước ngồi đợi, bạn e thì nó chọn e 90 còn e không biết chọn ai nên mấy a tư vấn 54 hay 56 gì đó ok( do hơi say nên không nhớ rõ số). Sau đó lên phòng thì nói e nó tới ngày nên chọn e khác là số 39. Rồi e cũng vào, e vừa xinh vừa dễ thương xong e kêu cởi đồ rồi xông hơi xong ra e làm cho mình đủ kiểu ạ rất nhiệt tình và dễ thương mà còn rất điêu luyện làm trên phao e ra 1 lần xo g tắm bồn rồi lên bàn massage khỏe nhưng chưa khỏe nói e69 với mình luôn xong mình ra thì cũng hết giờ ,mình tính ngồi dậy về thì kêu để e massage khỏe chút không sao đâu (rất dễ thương nhiệt tình nha) thấy cũng lố giờ với xỉn ra 2 cái cũng mệt thôi tạm biệt e có dịp gặp lại
Vòng 1 9đ
Vòng 2 8đ
Vòng 3 8đ
Vòng 4 9đ(e cạo sạch nên thấy rõ)
Tổng kết vô Hoàng Long massage ai cũng vui vẻ nhiệt tình chắc chắn sẽ ghé lại .. Bé 39 phải gặp mới diễn tả hết về e được..

Đính kèm