Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu tại KA với sbd 22

girent91

Thành viên mới
Xin chào toàn thế ae trong group. Lần đầu review có gì chưa ổn mong ae góp ý nhẹ nhàng vì đây là cá nhân.

Gói mình chọn là Diamond-120p
Tắm, xông, trườn, bj, hj, vv...

Cảm nhận đầu tiên về cơ sở là nhân viên lầu phục vụ ngoan ngoãn, nhiệt tình và có hỏi han khách gu sở thích. CSVC đầy đủ tiện nghi.

Điểm trừ là có tận 3 nv hỏi mình đã chọn đc KTV và đồ uống mặc dù đã order với bạn dưới lầu (Mình order nước chanh nhưng lại đưa nước cam, thôi chắc trời nóng nên bỏ qua).

Sbd 22 bước vào hơi bẽn lẽn hỏi mình có ưng ẻm ko. Mình thuộc tuýp ng khá dễ chiều nên gật đầu đồng ý luôn. (phải mất 3s mình mới có thể tiếp câu chuyện) phần vì e dễ nhìn, dáng người ko cao quá và 3 vòng quá ổn (vòng 1 chắc có làm nhưng sờ êm và đẹp ko cho cảm giác khó chịu).

Mình làm màn mệt trước và thư giãn sau. Chịu đc hình như có 15’ thôi là đã phải ra vì kĩ năng của e quá ư là chuẩn mực. Từ lúc xông hơi ra e luôn làm mình kích thích, tiếng rên nghe khi cọ sát và nước ra liên tục trong quá trình. Mình đề nghị massage cho e để đổi mood và đây chắc chắn là quyết định đúng đắn. Sau công đoạn thư giãn, ae có nằm và nói chuyện 1 lúc trước khi chào nhau ra về.

Điểm cộng của e: xin xắn, nhiệt tình và kĩ năng ổn nên chắc chắn sẽ cố gặp lại e trong thời gian gần nhất.

Xin phép ae ko đề cập chuyên tiền nong ở đây nhé ;)

P/s: cái giường của phòng Diamond kêu khá là to nên nhiều lúc rất tụt mood, mong cơ sở xem xét đổi giường nhé.

Thân.