Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu gặp mặt thiên thần 01 :3

dân chơi nhát gái

Thành viên mới
Mình mới đi hôm qua nhưng giờ mới có thời gian rảnh để viết khoảng thời gian trải nghiệm tuyệt vời tại :laluot-01:Kỳ Anh :laluot-02:cho anh em tham khảo :khi-yoyo-1:

Mình trong nhóm chat cũng đã được một khoảng thời gian, nghe ae trong đấy chia sẽ khá nhiều và cũng được giới thiệu kha khá các số mà người mới nên trải nghiệm để thật sự cảm nhận được cái hay và tinh túy của massage Kỳ Anh :khi-yoyo-107:thì sau một loạt ảnh giới thiệu các ktv thì wow lọt vào mắt mình là bức ảnh của 01 :khi-yoyo-145: lúc đó có gì đó trong mình đã thực sự sôi sục, trong tiềm thức của mình đã lóe lên một ý nghĩ " đây rồi chắc chắc là cô ấy " mình liền chat và hỏi thăm thì khoảng thời gian đó lại đúng vào lúc 01 đang về thành dưỡng thương hẹn sau này sẽ trở lại ? . mình đã hơi thất vọng một chút :khi-yoyo-163: , nhưng bằng sự quyết tâm và đam mê trước vẻ đẹp của 01 nên mình đã cố gắng đợi bằng được đến khi 01 trở lại để trải nghiệm, trời thương người lương thiện sau một khoảng thời gian chờ đợi mình đã được gặp 01 vào ngày hôm qua :khi-yoyo-133: cảm giác trong người đầy phấn khích mình đã đặt hẹn ngay với 01 và vội lấy xe rồi kéo thằng bạn lột mằn đi (thằng này nó dắt em vào đời đấy các bác ạ, nó là thằng giới thiệu em món này :khi-yoyo-55: ) với với vận tốc bàn thờ để được thỏa chí sau bao ngày chờ đợi :khi-yoyo-146:
đến nơi mình trong lúc đợi 01 nên đã massa chân trước để thả lỏng người chuẩn bị bước vào cuộc (phần trải nghiệm này không có gì đặc sắc lắm nên mình xin phép bỏ qua) :khi-yoyo-129: và rồi điều gì đến cũng sẽ đến sau nhiều cú điện thoại đổ chuông đầy réo rắt thì lần này đã là cú điện thoại của mình thông báo 01 đã sẵn sàng. Mình lập tức đứng phắt dậy và chuẩn tinh thần :khi-yoyo-76:, được nhân viên dắt vào phòng nhìn qua một vòng thì phòng rất sạch sẽ có một hương thơm gì đó rất dịu nhẹ làm mình khá thoải mái, nhưng vẫn không thể lấn áp được phần hồi hộp. Tiếng gõ cửa phòng kèm với một chất giọng nhè nhẹ dịu dàng vang lên "em chào anh" chỉ một câu nói thôi đã làm tim mình xao xuyến và đập rộn ràng, bước vào phòng là một khuôn mặt xinh xắn nổi bật trên khuôn mặt đẹp đẽ đấy là một cái nốt ruồi ánh lên đầy vẻ thu hút :bodo-smile-34:, em nhẹ nhàng bảo mình cởi bỏ xiêm y và đi xông hơi mình lúc đấy đứng trước vẻ đẹp của 01 thì đang cứng họng chỉ ậm ờ đc vài câu rồi nhanh nhẹn cởi đồ đi vào xông hơi, do chờ đợi thời khắc này đã lâu và mình quá nóng lòng nên vào ngồi xông chắc được 3' nên đã ra luôn :khi-yoyo-126: ở ngoài em đã nhẹ nhàng bật nước trong bồn đợi mình sẵn, mình vừa ra thì cũng là lúc em cởi bộ váy đen ngắn cũn đầy khiêu khích của mình để lộ dần dần ra một cơ thể đầy quyến rũ đủ sức để quật ngã trái tim và con mắt của bất kì thằng đàn ông nào :khi-yoyo-80:body của 01 thì không còn gì phải chê cả
- vòng 1 to tròn đầy đặn và rất đẹp nhé các ae, lúc đầu mình nghĩ của 01 chắc là vừa tay với mình thôi nhưng không đến lúc chạm vào nó mình mới thấy mình thật sai lầm, cảm giác đầm tay như đang cầm lấy một trái bưởi đầy mịn màng và mềm mại :laluot-27:
- vòng 2 thì rất eo ót và thon gọn như một siêu mẫu thực thụ :khi-yoyo-107:
- vòng 3 nuột thôi rồi to tròn căng mẩy tràn đầy sức sống làm mình nhìn mãi không thôi :khi-yoyo-144: đúng là đáy thắt lưng ong
- vòng 4 thì cắt tỉa khá gọn gàng và mum mĩm tạo nên một sự cuốn hút đầy mê hoặc đúng nghĩa "camel toe" (các bác gu gồ phần hình ảnh camel toe để biết thêm chi tiết nhé :khi-yoyo-48: )
nước trong bồn đã đầy em mời mình vào ngâm bồn thuốc bắc trước, sau đó là vào bồn lớn để tắm chung. Mình nằm trong bồn một lúc thì 01 cũng bước vào cùng, em nằm dựa lưng vào người mình và tâm sự nhưng tay không quên nhiệm vụ nghịch thằng cu em của mình, tay mình cũng nhanh nhẹn luồn lách khắp các đồi núi, ngõ xóm của em :khi-yoyo-195: em tâm sự với mình là khoảng thời gian trước nghỉ là do tắm đêm nhiều nên nhiễm lạnh phải nghỉ cả tháng trời khám bệnh ổn định rồi ới dám đi làm tiếp( nghĩ tới đây thì thương em quá nên mình sẽ nhẹ nhàng hết sức có thể với em :bodo-smile-42:) sau một hồi vẫy vùng và bú bình (to đầu rồi mà vẫn thèm cảm giác bú bình :bodo-smile-26:) trong bồn thì màn quan trọng nhất cũng đã đến. Em nhẹ nhàng bước ra lau khô người cho mình và mời mình lên bàn massa, nằm úp xuống em lấy tinh dầu thơm xoa một lượt từ cổ đến chân mình và bắt đầu cái lưỡi đầy thần kì của em bắt đầu nhẹ nhàng đi từ chân mình lên, mình liền quay ra nói với em không cần phải dừng lưỡi massa chân mình đâu vì mình thấy khá ngại khi để một người xinh đẹp như em phải dùng lưỡi massa chân cho mình :khi-yoyo-139: thương hoa tiếc ngọc lắm (một phần là vì em cũng lắm máu buồn ở chân vãi loằn :khi-yoyo-1:) nhưng không em vẫn nhẹ nhàng ân cần làm đúng phần trách nhiệm của mình nên mình cũng miễn cưỡng để em làm và nằm thưởng thức, cái lưỡi của em bắt đầu một chặng đường dài đầy kích thích từ dưới chân kéo dần lên đến tai , chiếc lưỡi thần kỳ đi đến đâu cũng để lại một cảm giác kích thích đầy mê hoặc, sau màn dùng lưỡi em dùng cơ thể mình trườn lên người tôi , từng thớ thịt trên người tôi run lên mổi khi em trườn cơ thể mịn màng của em lên tôi. Sau đó em bảo tôi nằm ngửa lên rồi lại tiếp tục lại từ đầu, 2 cơ thể cứ thế quấn lấy nhau một khoảng thời gian mà đến nỗi khiến mình quên hết đi tất cả mọi thứ chỉ muốn nhắm mắt lại và tận hưởng thú vui nhỏ nhoi này :khi-yoyo-21: trong lúc nhắm mắt tận hưởng cặp đào tiên nhẹ nhàng lướt qua mặt mình, máu bú bình lại nổi lên và mình lại tiếp tục tận hưởng nó cho thật đã mới thôi, đến ngộ không chỉ vì một quả đào mà phải lén vào vườn đào để trộm thì một thằng bình thường như mình sao có thể để cặp đào đó vụt mất được :bodo-smile-26:
sau một hồi quấn lấy nhau quên hết sự đời thì cũng đến màn đặc biệt là BJ , em nhẹ nhàng cúi xuống dưới và lại là chiếc lưỡi thần kì đó em đi một vòng xung quanh thằng em của tôi rồi đi xuống cặp bi và dùng đến những skill
khiến mình phải trao đảo, em liền xài tiếp skill
hút thằng em của tôi khiến tôi dù khá kìm nén nhưng sau một hồi cũng phải
"tinh hoa tuôn chảy" :khi-yoyo-1: trong lúc tôi còn đang đắm chìm trong sự đê mê vô tận thì em nhẹ nhàng xin phép ra tắm rửa , trong lúc tắm rửa em còn khá nhí nhảnh khi lắc lư và hát theo những điệu nhạc đang phát ra từ trên loa điều này làm mình khá ấn tượng và nhớ mãi :laluot-31: sau đó em mời mình ra bồn tắm lại một lần nữa rồi cả hai ra ghế nằm tâm hự, em ôm tay tôi và ngả đầu lên vai tôi tâm sự khá nhiều thứ, cảm giác một cô gái xinh đẹp ôm tay dựa vào mình tâm sự khiến một thằng FA như tôi cảm thấy đầy hạnh phúc :khi-yoyo-107: rồi thời gian đã điểm tất cả đã đến hồi kết thúc em đứng dậy và nhẹ nhàng đưa mình ra khỏi phòng nó khiến mình có chút hụt hẫng vì hạnh phúc đến và đi nhanh quá, tôi tự nhủ mình sẽ phải cố gắng để gặp em thêm nhiều lần nữa để không quên những trải nghiệm này với em :khi-yoyo-168:

cảm ơn em 01 và cả Kỳ anh đã đem đến cho mình những cảm xúc đầy khó tả này.
Đôi lời đến các bác đến sau nếu chọn 01 thì đó chắc chắn là lựa chọn cực kì sáng suốt của các bác :khi-yoyo-159: và xin các bác hãy nhẹ nhàng và nâng niu với thiên thần 01 của em nhé :khi-yoyo-56:

Đính kèm