Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu gặp bé 06 thật khó quên

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Chào các đồng dâm lâu lắm ko gặp hihi. Lâu lắm rồi Tây Môn Khánh mới có hứng viết bài, mặc dù gần đây cũng thường xuyên ghé hệ thống. Mỗi tội toàn đi random nên gặp mấy bé ko hợp gu cho lắm.
Hôm nay cũng như mọi lần, cứ phải làm 4-5 chai bia tê tê người là rủ ông anh thư giãn tí. Mình biết bé 06 từ lâu rồi mà chưa gặp được.
Đến nơi thì bữa này cơ sở đang chạy chương trình nên đông khách, mình làm tô mì bò trứng để lấy sức (trong khi đó nhậu thì ko ăn uống gì :)))
Nhờ a Minh sắp xếp cho bé 06 được hơn 1 tiếng thì lên phòng, mình đi vé 1200 (mọi khi toàn đi 1500 mà ra có 1 shot phí tiền quá nên bữa nay đi 1200 thôi hihi)
Lên phòng xong hơi cho ấm người thì bé 06 bước vào. Cảm giác gặp người đúng gu nó mãn nguyện lắm các bác ạ. Mình ngồi nói chuyện làm quen với bé phải hơn 30p mới bắt đầu vào việc.
Bé làm đầy đủ skill, bác nào thích gu tình cảm, mình dây thì chọn bé 06 nhé. Gu này của Tây Môn Khánh nên cho 9.5 điểm kkk.
Làm xong xin zalo bé 06 thì mới phát hiện trước đây có kết bạn rồi hihi. Hẹn gặp bé 06 sớm nhất.