Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu đi Hoàng Long Massage, đến bây giờ vẫn chưa quên được số 84

tuong38648756

Thành viên mới
Sau đây là vài dòng đánh giá về cảm nhận của riêng mình:
Được giới thiệu qua lời của 1 ông anh, thế là lên google tìm đến với Hoàng Long, nhìn bảng giá mà hoảng cả hồn, phải chăng đây là dịch vụ 5* chăng?
Thay vì tò mò, mình đi thẳng đến Hoàng Long trải nghiệm cho rồi, và thế là chạy xe tầm 15p thì đến nơi, nhìn tiếp tân phục vụ mà thích đến lạ kì, hỏi thăm từng chút một, từ nhà anh ở đâu? A đói không? A khát nước không ? Và mình chợt nhận ra mình là ông hoàng rồi, thế là nhất định phải đi một chuyến thực VIP mới được, và chọn ngay vé 1tr8, sau đó locker dẫn mình lên phòng, ta nói, phòng bự chà bá lửa, ôi, nhìn cái phòng mà chảy cả nước miếng, lần đầu đến đây và không biết chọn số nào thì quản lý nói rằng: “ anh đến đây rồi thì anh tin em không, tin thì em dắt 1 bé vô bảo đảm anh ưng ngay, không ưng thì em cho đổi ngay lập tức”. Thế là mình tin tưởng cho quản lý tự chọn
Sau khi quản lý ra phòng thì mình bắt đầu tò mò tấy mấy xung quanh, thử ngay cái bồn nước, ta ôi, nó bự chà bá lửa, nằm ra còn được, nhìn lên trần nhà thì, woa woa woa, dàn đèn led xịn xò, chiếu khắp phòng mà lung linh lóng lánh, nhưng càng khoái hơn khi có cái nút điều khiển cảm ứng nằm ngay trên tường, chỉnh được chế độ đèn, đặc biệt là chỉnh được cả khói như sân khấu, tấy mấy sao mà khắp phòng toàn khói, kakaka, may mà tắt được, cái là nghía thấy cái phao, chẳng lẽ mình được làm diễn viên JAV, chết chết, kiểu này chịu sao nổi trời ơi, nghe đến đây thôi lại muốn gặp em nó nữa rồi, hí hí, 10p sau thì em bước vào, em làm mình đứng hình 5s, làm chưa kịp cởi đồ mà e cất giọng nhẹ nhàng, anh có xông hơi không? Lúc này còn bỡ ngỡ chưa biết xài phòng xông hơi như thế nào thì bé hướng dẫn kĩ càng cách sử dụng 2 phòng, phòng ướt và phòng khô ( các bác nên đến trải nghiệm nhé ), sau khi xông hơi xong, chưa kịp làm gì, bé dắt tay mình vô tắm, nghe giọng mà dịu dàng, trầm ấm, muốn xơi e ngay tại chỗ nhưng chưa được, kaka, bé gội đầu mà để cái đầu mình nằm ngay 2 trái bưởi, cứ muốn dựa hoài không muốn ra, định quay lại cắn vài cái mà sợ bé rên nên thôi :)), tắm rửa sạch sẽ bé dắt lên phao, woa, lần đầu tiên nằm lên cảm giác như là chơi nhà phao vậy, hiểu đc cảm giác của các diễn viên jav rồi, phê không tả nổi, sau đó bé dùng tinh dầu thoa khắp người mình, bắt đầu dùng các tuyệt kĩ của riêng bé mơn trớn trên cơ thể mình, kiến bu lỗ dậu, ông già đẩy xe bò, ôm ấp như người yêu, hôn mình khắp người, và đặc biệt còn đc bonus hôn môi, kakaka, vẫn còn nhớ cảm giác đó đến bây giờ, cầm cự được 15p thì out trên đôi vòng tay của bé, sau đó bé tắm lại cho mình và ra ghế sofa ngồi ăn chè yến, kể chuyện nhau nghe, chia sẻ những buồn vui nỗi buồn, sau đó bé dẫn lên giường nằm tiếp tục tập 2, lần này còn ghê hơn lần trước, bé dùng tuyệt chiêu 69, chu cha, ta nói, tuyệt chiêu này phải nhờ anh em trải nghiệm thử chứ lúc đó phê quá, không diễn tả được nữa, và cuối cùng, chuyện gì đến cũng đến, những đứa con sinh linh đã nằm trọn trong họng của bé, nhìn bé ngậm mà còn tái tê trong lòng, tiếp theo là bé tắm lại cho mình và ngồi nhìn nhau mà như muốn lao vào nhau tập 3, nhưng thời gian không cho phép nên chỉ được đến đây, gặp em 2 tiếng mà như gặp cả thiên đường, ở đây xứng đáng là dịch vụ 5* các bác à.
Đánh giá bé 84:
Mặt: dễ thương, cười hí mắt càng dễ thương nữa, em khoái nhất lúc bé cười hí mắt, cực phê
V1: bưởi chứ không có cam, kaka
V2: ôm săn chắc
V3: vừa đủ xài, không được tới z nên chưa thử
V4: quá đẹp, nhìn phát mê ngay
Lời cuối là chúc các bác có trải nghiệm thật vui vẻ và về đánh giá cho anh em cùng xem nhé

Đính kèm

Sửa lần cuối: