Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu đến vs KA và Siêu phẩm 06

Son Oh Gong

Thành viên
Lời đầu tiên cho phép tôi xin gửi lời chào trân trọng nhất tới 500 ae đồng dâm:
Nghe ae Review về KA cũng đã nhiều nên hôm qua 29/8 tiện có việc lên HN nên quyết định xách chim qua KA thực mục sở thị một lần!
Đến trc cơ sở là cũng tầm 13h trưa, mở cửa bước vào trong thì có 1 em zai ra đón mk và hỏi han các thứ cũng như tư vấn về các gói dịch vụ,
Sau khi mk chọn gói Svip thì đc dẫn lên trải nghiệm massage, xong xuôi thì bé Như Ý NV massage chân cho mk đi lấy ipad để cho mk chọn số ( do đến hơi sớm nên các siêu phẩm vẫn chưa đi làm nhiều, tầm í còn có 4 bé đang rảnh theo NV bảo vậy) lướt qua lướt lại may sao còn đúng 06 trong top siêu phẩm nên mk chọn luôn.
Xuống T4 nhận phòng nc là phòng ốc và trang thiết bị thì ok k phải ns j nhiều, tầm 10p thì bé 06 bước vào nhận xét mặt bằng chung như sau:
Face: 80/ 100% ( nc là xinh nhé ae :p)
V1: làm r nhé ae nên đẹp chuẩn luôn, nắn bóp rất mềm mại k thua thật là mấy đâu nhé ae.
V2, 3: vừa vs ng ổn áp ae nhé
V4: có tỉa tót gọn gàng, ấm, nóng nhiều nước bác nào thick mlem mlem thì chuẩn gu này ^^
Xông ướt, khô xong thì đến công đoạn tắm táp, bé rất ân cần nhé các bác, nc cũng nhẹ nhàng tc k phải kiểu hoạt náo đâu nhé các bác :))
Tắm và nghịch ngợm đc 1 luk thì 2 đứa lên lau khô r đến phần massage khỏe và yếu mk đánh giá cao 2 cái này của e nó nhé!! ^^
Massage khỏe thì rất chắc tay, mk cũng hơi đau ng nên bảo bé đấm bóp kĩ 1 chút, xong xuôi thaya khỏe hẳn ra..
Xong khỏe r đến yếu, thì ối ồi ôi, quả nuru đỉnh cmn cao luôn, e làm rất nhiệt huyết ae nhé, trườn sau trường trc bằng V1 và V4 rất là kích thích nhé, đến từng mọi ngóc ngách luôn phê tận não ạ...
Mỗi cái hơi buồn là ngoại trừ ny ra thì trc giờ đi chơi ở ngoài k lên đc ms đau, nên là e í HJ, BJ cho mk r cạ kiếc các kiểu k thấy phản ứng j nên mk bảo e thôi k cần làm tiếp cho mk nữa,
Xong 2 đứa ôm nhau ngủ đc luk thì dạy tắm rửa r mk xuống tầng thanh toán!
Tổng thiệt hại: vé 420k do mk có code 40% , tip trên phòng cho e trong ví toàn 500 vs 200 nên cho e 900k, massage chân tip 100 vé free r ae nhé tổng = 1tr420
Nc KA quá ổn cho ae đi chơi thư giãn nhé, nhất là 06 Trâm Anh, chắc chắn lần tới sẽ còn gặp lại e! :)))
Văn hơi dài chữ hơi nhiều cảm ơn ae đã xem!

Đính kèm

Sửa lần cuối: