Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu đến Kỳ Anh Massage gặp ngay Thiên Thần MS 15

MR.TTTT

Thành viên mới
Xin chào ae Cộng Đồng X;
Hôm rồi có ông anh ở quê ra, sau kèo bia nhẹ nhàng( nói là vậy chứ mỗi ông hơn chục cốc) thì ae có đề xuất là đi giải ngố, nghĩ mãi không ra địa điểm nào chợt nhớ ra ở HN nổi tiếng có Kỳ Anh Massage nên ae chốt ra trải nghiệm, đúng dịp bên KA khuyến mãi đi 5 tính tiền 1 nên là ae chốt luôn. Trước khi đi có nhắn cho số Zalo bên kỳ anh đặt chỗ 5 phòng super vip, và công nhận bên KA rất chuyên nghiệp giờ giấc cực chuẩn. Đúng 9h tối 5ae bắt taxi ra KA, đến nơi được giới thiệu lên tầng 8 Massage chân ( Khoản này khá phê vì các bé rất có tay nghề), xong xuôi 5 ae mỗi người 1 ngả xuống dưới massage yếu, vì ae lần đầu nên là để random hết, mình thì có bảo cậu nhận viên chọn cho bé nào nhỏ nhắn, trắng trẻo.
Xuống đến phòng cởi đồ xông hơi 5 phút thì em 15 xuất hiện. Ấn tượng ban đầu là xinh, non ngực hồng hào như gái mới lớn và em ý có nụ cười chết người các bác ạ. Vào còn bóp chim mình mới dâm chứ @@. Sau đó đến màn tắm chung 2 người có nghịch nhau 1 chút rồi lên giường massage khỏe, do nhìn em quá kích thích mình có đè em ra bóp,vét đủ các tư thế. Tiếp đó em trườn nuru cho mình( phần này tạm được), đến màn BJ thì kỹ năng của em đúng là thượng thừa, ngậm lút cán luôn, cũng do mình cũng có uống nhiều bia nên quần nhau với em đó 30 phút mà vẫn chưa ra :((( ( em còn hỏi mình bây h làm thế nào anh?, lúc đó mình cười :)), sau đó em kết hợp cả âm thanh lẫn kỹ năng đá cột, liếm bi mình mới chịu đầu hàng out trong sung sướng tê hết cả chim, sau còn k đứng được ae ạ :)). Sau khi làm xong có ngồi tâm sự với em nó 1 chút, nghe nói nhà em ở Hàng chuối thích ăn chuối nữa :)). Tổng kết 5 ae mỗi người hết 1 củ 2, ra hỏi các ae cũng đều hài lòng và khen nhân viên ở đây toàn em xinh. Tổng kết 10/10 chắc chắn sẽ quay lại KA gặp em 15 ở gói Vô Cực xem thế nào :)).

Đính kèm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
lại một anh em đam mê 15. em này phải gọi là chân ái rồi các bác ạ

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
em nó vừa đi làm lại rồi, có bác nào định gặp lại thì lên lịch sớm đi nhé