Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu đến Hoàng Long cùng team 5 - Số 58 liệu có Hot như lời đồn :D

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Đi chơi về à bác, mai nhớ kể e hóng :))
này toàn đi công việc vs sếp, mà đối tác nước ngoài nên k có tăng 2 3 như việt nam nhà ta, bù lại qua tháng đang có kèo thơm, hy vọng có cái kể cho bác nghe

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
này toàn đi công việc vs sếp, mà đối tác nước ngoài nên k có tăng 2 3 như việt nam nhà ta, bù lại qua tháng đang có kèo thơm, hy vọng có cái kể cho bác nghe
Nc ngoài mà đám trung đài hàn thì mới thích tăng 2 3 còn bọn tây e lại thấy cno ăn chơi lành mạnh lắm, trừ thằng nào nát thì ko ai bằng :)) e hóng kèo thơm của bác, đừng quên ae bác nhé

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Nc ngoài mà đám trung đài hàn thì mới thích tăng 2 3 còn bọn tây e lại thấy cno ăn chơi lành mạnh lắm, trừ thằng nào nát thì ko ai bằng :)) e hóng kèo thơm của bác, đừng quên ae bác nhé
chắc rồi, đúng là bọn Tây nó chỉ ăn rồi về bác ak :D, sẽ kiếm cái review, ak mà tháng này có free vé noel, chắc lại phải đi thử lửa lần nữa quá bác ơi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
chắc rồi, đúng là bọn Tây nó chỉ ăn rồi về bác ak :D, sẽ kiếm cái review, ak mà tháng này có free vé noel, chắc lại phải đi thử lửa lần nữa quá bác ơi
Thử đi bác, có khi lại ngon lành quên luôn 2 lần sụp hố trc. Bên e cứ đối tác tây là đi ăn uống nhà hàng rồi về ko có tăng 2 3 trừ ông nào thân quá thì đi chơi riêng sau :))

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Thử đi bác, có khi lại ngon lành quên luôn 2 lần sụp hố trc. Bên e cứ đối tác tây là đi ăn uống nhà hàng rồi về ko có tăng 2 3 trừ ông nào thân quá thì đi chơi riêng sau :))
uhm, thử thì chắc rồi :D, Tây thấy trên phim nó khác vs ngoài thực tế ghê hen

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
uhm, thử thì chắc rồi :D, Tây thấy trên phim nó khác vs ngoài thực tế ghê hen
Nó cũng chơi nhưng ko thích mấy trò ms tay vịn này nọ hay sao í bác, mấy lão chuyên gia bên e chỉ thấy máu đi bar săn tình 1 đêm :))

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Nó cũng chơi nhưng ko thích mấy trò ms tay vịn này nọ hay sao í bác, mấy lão chuyên gia bên e chỉ thấy máu đi bar săn tình 1 đêm :))
hình như z, bar bọt vs party thác loạn thì chắc đc

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Bọn tây cũng thích pool party thác loạn tập thể, mấy trò ms thì e thấy bọn trung quốc thích
e cũng thích bác ak :v, mà chưa có dịp thử, đang kiếm kèo gái Tây 1 lần cho biết nè :v

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
e cũng thích bác ak :v, mà chưa có dịp thử, đang kiếm kèo gái Tây 1 lần cho biết nè :v
Sg nhiều tây mà bác, dạo này dịch chắc ít hơn chứ đợt năm trc e vào ra chỗ phố tây thấy gái tây dập dìu, lên bar toàn các e cá tính :love:

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Sg nhiều tây mà bác, dạo này dịch chắc ít hơn chứ đợt năm trc e vào ra chỗ phố tây thấy gái tây dập dìu, lên bar toàn các e cá tính :love:
quan trọng là khó gạ kèo vs Tây lắm :(, trai Tây nó gạ gái Việt dễ hơn mình gạ gái Tây

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Gái tây thì mình phải nói dc tiếng Anh với ngon trai tí bác ạ, các e kiêu phết :(
uhm, sợ nó chê mình bé méo làm nó sướng ấy :v, mình xem phim trai châu á vs gái tây thấy nó z