Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu đến Hoàng Long cùng team 5 - Số 58 liệu có Hot như lời đồn :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
nhiều review đinh về 86 Ky Anh quá, chắc qua tuần đến e làm bài ấy :D
E í thì sv đỉnh thái độ chuẩn ng đẹp, nói chung là ngon ngọt hết nấc trừ khi bác giống e ko thích mặt nhựa :)) Bác đi về cho ae 1 bài đánh giá ng miền nam cho khách quan nào

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
E í thì sv đỉnh thái độ chuẩn ng đẹp, nói chung là ngon ngọt hết nấc trừ khi bác giống e ko thích mặt nhựa :)) Bác đi về cho ae 1 bài đánh giá ng miền nam cho khách quan nào
tại thấy PTTM nó k đúng gu, mà bù lại khoảng service đỉnh lại muốn đi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E này dc nhiều ae đi KA rình rập lắm còn cá nhân e thì ko ấn tg gì ngoài cái mặt giả nhưng bác cứ nên đi đổi gió, cảm nhận cho nó thật, sv e í thì đỉnh bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E này dc nhiều ae đi KA rình rập lắm còn cá nhân e thì ko ấn tg gì ngoài cái mặt giả nhưng bác cứ nên đi đổi gió, cảm nhận cho nó thật, sv e í thì đỉnh bác ạ
Mặt giả nhưng nhìn sắc sảo bác nhỉ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Gu của e là phải ko sửa và sv phải đỉnh. Đợt e đi bé này thì bé này chưa làm ngực mặt thì sửa chút. Sau khi nâng ngực là e ko đi nữa vì trc nay mình vẫn đi ngực tự nhiên :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Các e làm mặt thì thường nhìn sắc mà bác, e í làm cũng ko quá tay nên nhìn ko bị giả quá như nhiều e bh
E nhìn mãi mới ra là mặt sửa bác ạ. E có hỏi là nhìn mặt e sắc với đẹp thật, k biết tự nhiên k? ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nhìn mãi mới ra là mặt sửa bác ạ. E có hỏi là nhìn mặt e sắc với đẹp thật, k biết tự nhiên k? ??
Chị gái e làm tmv nên e nhìn phát biết ngay mặt nào làm mặt nào tn. Làm cũng dc nhưng đừng có tham thành giả quá nhìn sợ lắm :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chị gái e làm tmv nên e nhìn phát biết ngay mặt nào làm mặt nào tn. Làm cũng dc nhưng đừng có tham thành giả quá nhìn sợ lắm :))
Bác thấy mặt bé 20 chưa bác? Ai cũng kêu xinh nhưng e nhìn hơi sợ ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác nhớ Vi ân ko? Cả Thuỳ lê nữa ???
Ko luôn bác, e gặp cả 2 r mà ko nhớ mặt ai :)) Chỉ hình dung là e ân nhìn cá tính hơn e thùy. E còn gọi thùy là thúy bao lâu hôm trong đây có bác mới bảo là thùy đấy

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ko luôn bác, e gặp cả 2 r mà ko nhớ mặt ai :)) Chỉ hình dung là e ân nhìn cá tính hơn e thùy. E còn gọi thùy là thúy bao lâu hôm trong đây có bác mới bảo là thùy đấy
E thấy Vi Ân năm ngoái, hôm đó e ấy đưa e lên t8, mặc bộ ren nhìn kích thích dã man ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thuỳ xinh thật. Nhưng hơi lùn ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thấy Vi Ân năm ngoái, hôm đó e ấy đưa e lên t8, mặc bộ ren nhìn kích thích dã man ?
E gặp e í cũng vài lần thôi, nói vài câu nên ko nhớ dc mặt. E nhớ mặt kém lắm bác ạ, tên ng nữa :(