Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu đến Hoàng Long cùng team 5 - Số 58 liệu có Hot như lời đồn :D

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Thế thì đi cái cơ sở nào dịch vụ cũng như nhau hết r, hên xui mỗi cái ktv
cái sau nó ra giá cao hơn cái trước vì cơ sở nó hiện đại hơn, cái sakura ae bảo có cái bồn tắm kèm xông hơi.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
cái sau nó ra giá cao hơn cái trước vì cơ sở nó hiện đại hơn, cái sakura ae bảo có cái bồn tắm kèm xông hơi.
Bồn ngâm trong phòng xông hơi à bác, cái này hợp cho ae nào thích tắm cùng này

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bồn ngâm trong phòng xông hơi à bác, cái này hợp cho ae nào thích tắm cùng này
Nếu thế thì hơi dở, vì đã xông hơi là phải gội đầu. Mà các bé lại ngại khoản gội đầu :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nếu thế thì hơi dở, vì đã xông hơi là phải gội đầu. Mà các bé lại ngại khoản gội đầu :))
Thế các e mới cạnh tranh nhau chiều khách, e nào chiều dc là ngon ngay :)) Nhìn đầu tóc ướt rũ rũ cũng hoang dại phết bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế các e mới cạnh tranh nhau chiều khách, e nào chiều dc là ngon ngay :)) Nhìn đầu tóc ướt rũ rũ cũng hoang dại phết bác ạ
Vào đó mà ngày đi 6-7 tour gội đầu 6-7 lần thì cũng chán :)). E từng gạ 1 bé xông hơi chung r, bé nói luôn là xông xong bọn e lại phải gội đầu mất tgian. Và từ đó e ko bgio gạ lại nữa ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vào đó mà ngày đi 6-7 tour gội đầu 6-7 lần thì cũng chán :)). E từng gạ 1 bé xông hơi chung r, bé nói luôn là xông xong bọn e lại phải gội đầu mất tgian. Và từ đó e ko bgio gạ lại nữa ?
E nào muốn chiều khách vào xông hơi thì phải để tóc ngắn ngắn gội cho nhanh. Ae đi chơi mãi mấy skill sẽ chán, các e phải tự nâng cấp skill thôi bác ạ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E nào muốn chiều khách vào xông hơi thì phải để tóc ngắn ngắn gội cho nhanh. Ae đi chơi mãi mấy skill sẽ chán, các e phải tự nâng cấp skill thôi bác ạ :))
E muốn xông hơi chung lắm, p chật nó tình cảm hơn :)). Ko biết bác đc bé nào dùng skill cọ v4 vào súng của mình chưa? ?