Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lần đầu đến Hoàng Long 8 và có một bữa quá mỹ mãn

Toàn Thắng

Thành viên mới
Báo cáo anh em cộng đồng X, em nay xin viết 1 bài review cho có tụ với anh em ạ. Chẳng là hôm bữa hơi buồn nên ghé qua Hoàng Long 8 check thử và quá đỗi bất ngờ, các nhân viên cơ sở công nhận rất nồng nhiệt. Lễ tân còn đưa luôn cho mình ảnh để chọn KTV hợp gu. Quả tình là rất ưng cái bụng, thế là mình chọn em 01!

Mới vừa cởi được quần áo ra thì em 01 đã nhẹ nhàng gõ cửa rồi bước vào. Trời ơi đúng là như kiểu bước ra từ trong tranh vậy, xinh còn hơn trong ảnh mình thấy. Chất lượng dịch vụ của em 01 thì chắc anh em đã biết qua cả rồi vì có quá nhiều bài rv về ẻm nên xin không nói nhiều. Em có thể đi massage không nhiều lần bằng vô số anh em nhưng có lẽ cũng không đến nỗi ít. Chán nhất là gặp phải các em vô cảm, làm công nghiệp và không quan tâm đến cảm nhận của khách hàng. Em 01 này như đã có một member nào đó nhận xét là "người tình quốc dân", em tán thành 2 tay luôn nha. Lúc tôi vét em lần đầu, em cong người đón nhận rồi bảo anh làm em ướt nhẹp cả rồi, giờ em tắm cho anh nha.

Sau đó em bj cho mình ngay trong bồn tắm rồi mới kéo mình lên giường massage. Trước một cái bím quá đỗi xinh đẹp, em như ngây dại ra mà lao vào vét không nghĩ ngợi. Trong lúc em vét, em còn liếm ngón tay làm em phê vãi nồi các bác ạ. Rồi đột nhiên, em chủ động chuồm tới và hôn một cái đúng dài nuốt lưỡi luôn. Lúc em sắp ra, có nhẹ nhàng bảo em là CIA luôn, em im lặng khẽ gật đầu, nhìn thương dữ lắm. Out xong thì tắm rửa rồi còn ôm ấp một lúc mới chia tay.

Nói thật là chưa bao giờ tôi đi massage mà gặp cảm giác hưng phấn đến vậy luôn anh em ạ, không khác gì người yêu.

Bước xuống cửa, quản lý hỏi hài lòng không? Nói thật là quá chu đáo và tuyệt vời. Một lần nữa, cảm ơn các anh em đã không ngại đọc bài của mình.

Đính kèm

SmartDam69

Thành viên
có dịp lên sg mấy lần mà vẫn chưa book được em. Lần thì em off tuốt lại da mặt. lần em off bịnh, lần vào khuya thì em ca ngày.
Sẽ cố gắng gặp emđể mà re viêu cho ae !!!