Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lại vào Kỳ Anh thăm em ms 29

Vũ Minh Quang

Thành viên mới
1.Lý do: Do đang rảnh rỗi thời gian và nghĩ chẳng nhẽ về không nên vào Kỳ Anh thăm em số 29.
2. CSVC: anh em rp nhiều rồi không nhắc lại
3. Nhân viên: Lễ tân và dẫn phòng vẫn niềm nở, lịch sự. Mua vé xong lên phòng đợi em 29 thân iu. Lúc sau em nó vào thì thấy ấm lòng hẳn lên.
4. SV: Em 29 này vừa xinh mà tay nghề lại cao. Em này rất chủ động phục vụ, cởi quần áo, tắm rửa, lau, lúc xong mặc lại quần áo, bắt mình ngồi lên giường để lau chân, đi cả tất cho mình, thái độ rất là ưng.
Về SV thì đầu tiên là mơn trớn và BJ luôn, trình em này khá tốt làm mình phải bảo nghỉ sớm. Sau đó là ra bồn tắm, em tắm khá kỹ và lại BJ tiếp, cơ bản lúc này đã hạ được nhiệt 1 tý rồi nên vẫn chịu được nhiệt, không phải xin tạm dừng. Tiếp theo là lên giường để matxa tiếp, tuy nhiên mình bảo em chuyển thư giãn luôn để kt tay nghề BJ, trình BJ em này khá cao, vú em này khá đẹp và mềm, bóp và bú rất thích, tuy nhiên đầu ti cũng hơi thâm rồi. Em nó BJ mình tầm 15p liên tục chưa ra nhưng vẫn rất nhẹ nhàng, ngoan ngoãn, nhiệt tình nên mình cũng cố tập trung cho ra và CIA, sau khi CIA em nó vẫn tiếp tục bú mút tầm 5p nữa, cảm giác rất là tuyệt.
Tóm lại là em 29 SV rất hay và chắc chắn sẽ quay lại!

Đính kèm