Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Lại một ngày mưa buồn và may mắn gặp em 08

Thisisnotmyrealname

Thành viên mới
Như tiêu đề thì hôm nay là một ngày buồn của em các bác. Chuyện công việc rồi người yêu cũ các thứ cộng thêm mưa to vl thì tâm trạng em khá là ủ dột.
Đã ướt lòng thì mình phải cho ướt cả người. Em quẹo con xe vào NDL để tìm chút vui vẻ cho cuộc sống.
Skip qua đoạn ngồi chơi, uống trà, đi lên lầu nhé ( vẫn là các bác quản lý tận tình, tận tâm hỏi thăm và hướng dẫn em, mà thôi mấy này chắc các bác đọc nhiều rồi)
Lên phòng( cũng 08 luôn mới ghê ), vào xông hơi một chút là em vào. Khi mình mở ra gặp em thì choáng ngợp, em thật sự rất đẹp. Chết mê với em ấy các bác ạ.
Face: xinh, ưa nhìn
V1: vừa tay, thích
V2,V3 em xin phép không chấm điểm vì chẳng biết ghi gì :)) nhưng mà em tuyệt vời lắm các bác ạ. Từ cách nói chuyện, mát xa khoẻ cho tới cả việc ôm hôn nhau như người yêu( em lại mê khoảng ôm hôn mới chết chứ ). Khi về em làm mình phải chủ động xin zalo để còn có cơ hội gặp e nữa.

Tổng thiệt hại
Tic: 1tr
Tip 1tr4

Mong gặp lại em vào thời gian gần nhất, hihi. Các bác có gặp em ấy thì nhẹ nhàng thôi nhé. Bé đáng yêu cực

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
mừng bác ngon trym, trong số 23 bé mình đã check ở NDL thì mình bình chọn số 08 là ngon nhất