Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ký sự 3 ngày 4 tour : Ngày 1 tour 1 đến với KA và 89 ^^

4in3

Thành viên mới
Lần đầu đến với KA mình thật sự ấn tượng với CSVC tại đây, nó mang 1 đẳng cấp rất khác biệt so với những nơi trc đây mình đi. Vừa vào được mấy em lễ tân mời ngồi và tư vấn nhiệt tình về dịch vụ tại KA. Do mình cũng đọc sơ qua những review cỷa những thanh niên đi trc nên mình chọn luôn gói Svip để trải nghiệm.
Sau khi chọn xong đc em pv đưa lên 8f để matxa chân và chờ đợi. Do lần đầu mình đến nên mình cũng chỉ nói mình thích ktv miền Bắc và cho mấy bạn chọn random. Và rồi mình đc giới thiệu cho em KtV 89. Matxa chân xong mình đc dẫn xuống phòng và chờ, chưa đến 5p sau thì em vào. Ấn tượng đầu tiên khi gặp em là em thật sự rất xinh, mặt nhỏ, tròn và có 1 chút hiền khác xa với những KTV trc đây mình từng đi.
Sau màn xông hơi, xông khô ngâm bồn thì em cũng bước vào tắm chung với mình, thật sự lúc đó mình cũng hơi bị đơ nên cũng chỉ ngoan ngoãn nghe và làm theo những lời em í nói :) nghĩ lại còn thấy tiếc vì đã bỏ qua quá nhiều cơ hội để khám phá em í ^^.
Tắm xong bắt đầu ra giừong để ms khỏe, tay nghề e cũng ổn nhưng không dám làm mạnh chắc sợ mình đau ??. Đền ms mệt thì thôi rồi lưỡi e í đến đâu là mình tê đến đấy cũng may là v1 e í hơi bé chứ ko mình cũng xong luôn lúc đó rồi. Rồi ẻm cũng Hj Bj đủ kiểu, 1 lúc thì mình cũng mệt rã rời trong sung sướng.
Chấm điểm :
- v1 8, 5/10 ( tuy bé nhưng săn chắc, hợp gu với mình. Ko phù hợp với mấy bác thích bưởi hay dưa ?)
V2 8/10 nhỏ gọn
V3 7,5/10
V4 mình không để ý lắm vì lo ngắm ẻm lúc Bj :)))
Điểm cơ sở
CSVC 9/10
Lễ tân 10/10
Dịch vụ 9,75/10 vì ko có tới Z ??

Tổng thiệt hại 2 củ 4 vì mình có bo thêm vì rất hài lòng ^^.
Hy vọng mấy bạn bên KA còn nhớ mình ??. Em 89 có đọc thấy bài này thì cho a tí động lực nhé, có gắng cày cuốc có dịp sẽ ra thăm KA.

yin195

Thành viên nổi tiếng
SVip vé hình như 650+100 tip ms chân
Dân chơi tip tận 1 củ 7 thì phá giá quá =))

4in3

Thành viên mới
SVip vé hình như 650+100 tip ms chân
Dân chơi tip tận 1 củ 7 thì phá giá quá =))
Dịch vụ ok thì tiếc gì bác. Lâu lâu e mới có dịp ra HN mà ?định rw 3 em 2 ngày tiếp theo mà văn vở ko tốt với mấy bác la quá nên chắc nghỉ haha

yin195

Thành viên nổi tiếng
Dịch vụ ok thì tiếc gì bác. Lâu lâu e mới có dịp ra HN mà ?định rw 3 em 2 ngày tiếp theo mà văn vở ko tốt với mấy bác la quá nên chắc nghỉ haha
Haha. Lần sau có dịp ra HN thì số tiền đó bác chơi Vô Cực cho phê =))