Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỷ niệm khó quên với bé KTV 989 BLC

TuanTran

Nhà Tài Trợ
Lần đầu đi massage review sơ qua cho anh em bé 989 với service xuân đỉnh
Face 9,5 : xinh, cười duyên, mũi cao
V1 8,5 : hệ bưởi, trắng hồng
V2 8 : nuột, nhỏ nhắn
V3 9 : mẩy, căng, mịn màng
V4 9,5 : hồng hào, gọn gàng, nhiều nước
Mới vào bảo vệ đã chào hỏi lễ phép, lên lễ tân được các bạn tư vấn nhiệt tình các gói, mình book gói 120 phút đang chọn các dàn số ktv hot của BLC thì nhìn chúng em 989 thế là pick luôn
Chọn xong thì ngồi đá bát phở nhâm nhi cốc cafe rồi được locker dẫn lên phòng chờ, sau 10p thì em có mặt, rất thân thiện vào chào hỏi ôm hôn đá lưỡi bét nhè, rồi em cởi quần áo cho mình dắt lên bồn tắm chung, gội đầu kì cọ cho đầu trên lẫn dưới tự nhiên tóm lấy thằng cu BJ luôn tại chỗ, hôn ti ngực tai rất điêu luyện, còn có món chọc ngoáy WC cực phê anh em nào yếu là dễ trớ ngay giây đầu tiên:)))) tới đoạn cao trào em bú nhiệt hơn shot CIA thẳng vào mồm mà em nó còn ực một cái nhìn rất là dâm đãng, tắm rửa sạch sẽ vào phòng xông hơi 30p cho hồi sức, ra giường em bắt đầu massa đấm bóp một hồi thì đụng chạm thân thể nên là thằng cu lại dậy, em cũng hiểu í xoa dầu lên dùng skill kẹp vú cực khoái, em còn chủ động đổi sang tư thế 69 để cho vét, móc cua một lúc mà nước nhoe nhét đầy mồm, càng móc em càng BJ nhiệt tình càng mạnh , đá cà liếm cột , sắp không chịu được thế là CIA thêm cái shot 2 em vẫn không ý kiến mà còn đòi thêm cái nữa, đúng giơ tay chịu thua rồi :)))
Một kỉ niệm khó quên và sẽ còn gặp lại em
Vé 1500k + tip khá ngon với 2 shot được free đồ uống và món ăn
Anh em có dịp nên thử KTV 989 với service cực mượt 👉👍👍

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
bé này 111 hồi trước mình gặp bên skr nè, nay nhìn vẫn bén quá 😋

SmartDam69

Thành viên
quá đỉnh ae oi ! BLC quả là đỉnh - Bú L Chung ---- phải lên SG chén thôi