Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Xã Đàn đi và trải nghiệm

Liar Pham

Thành viên mới
Chiều hôm qua được ngày xong việc sớm cậu em lái xe kêu mỏi rủ đi tẩm quất. Mình thì cũng nghe ngóng được ít thông tin bên Kỳ Anh nên bảo cậu em chuyển hướng ra thẳng Xã Đàn.
Gọi điện trước cho anh Hoá và được giảm 50%. 2 anh em đi nên lấy vé cơ bản trò chuyện cho vui.
1. Thái độ từ quản lý, nhân viên hướng dẫn bảo vệ rất nhiệt tình chu đáo.
2. Cơ sở vật chất mới nên không có gì để nói mình rất hài lòng.
3. KTV
- Của mình em người miền trong mặt ưa mình, người nhỏ nhắn, nói chuyện nhí nhảnh. Massa tốt lực tay khá em này giẫm lưng rất kĩ mình rất khoái. Đến thư giãn Hj Bj đầy đủ, v1 vừa tay đầu ti nhỏ bóp chắc chắn, v3 tròn tròn vỗ đen đét, v4 nước nôi tràn chề.
- Của cậu em cũng được đánh giá là tốt nhiệt tình ngoại hình khá đầm thấy bảo 93 có màn kẹp xúc xích làm cậu em rất ấn tượng.
KẾT : Với phong cách phục vụ lịch sự nhiệt tình chú trọng làm khoẻ hơn thư giãn, rất thích hợp tiếp khách phục hồi sức khoẻ. Các bác nên đến để trải nghiệm, do không có nhiều thời gian và đi 2 người nên mình chưa trải nghiệm full dịch vụ. Mình sẽ quay lại để trải nghiệm đầy đủ hơn. Em văn thơ lủng củng chỉ viết những cái chính còn về tình tiết thì các bác qua rồi tự trải nghiệm cảm giác riêng của mình.