Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Party Luxury - Một Đêm Đầy Đam Mê Ái Tình...

Thái Luân

Thành viên mới
Mấy hôm nay lướt nhóm Tele của Kỳ Anh, ngắm ảnh các em thèm quá mà chưa thu xếp đi được, tối qua sau buổi tiệc liên hoan của ông anh, mình gạ anh em qua đây tắm táp tý cho vui, cuối cùng được 6 ông chốt kèo, 3 ông khác ngậm ngùi ra về vì chót đưa vợ con đi ăn cùng. Đến nơi cũng gần 11h đêm, khá muộn rồi mà anh em đi chơi đông quá, lố nhố bu đầy quầy lễ tân. Nhóm mình mua vé tắm bể Luxury, hôm qua chắc đông khách, nhân viên lại thiếu nên phải xài món ms chân trước và chờ hơi lâu, gần 40 phút mới đc gọi xuống bể. Anh em tíu tít như lũ trẻ đc quà, cười đùa rôm rả cả hành lang.
Vừa xuống bế, ông anh lớn tuổi nhất hội đi tụt quần từng thằng một, thằng nào cũng trần như nhộng, có thêm tý nhạc với hơi men, ông nào cũng uốn éo lắc lư rồi bóp chim nhau, vui vãi. Chừng 10 phút thì các em lần lượt xuất hiện, mình ít vào đây nên chẳng biết em nào, xem trên Tele cũng kết mấy em mà vào đây hỏi đều báo nghỉ hoặc bận phòng, nên thôi nhắm mắt đưa chim. Em của mình xuất hiện thứ hai, sau hỏi là mã số 02 luôn, lúc em vào trông cao ráo, xinh xắn, chơi quả yếm nhìn dâm ngon quá nên mình xí luôn, hehe. Sau một hồi chọn lựa anh em đều có đôi có cặp, trong số này có em 19 nhìn khá xinh, em 18 thì nhỏ nhắn, trẻ măng, hệ loli, mấy em còn lại cũng múp, ngon nhưng mình quên ko hỏi mã số.
Từ lúc các em vào, không khí càng tưng bừng, sôi động, anh em tay chân hoạt động hết công suất. Bé 02 ngồi vào lòng mình, một tay mình bóp vếu, tay kia sờ xuống bím, thằng em mình thì cửng lên hết cỡ, dính chặt vào bím em, phê kinh khủng. Nghịch một lúc em quay lại hỏi mình, anh có muốn em cởi đồ ra ko, muốn em cởi thì lát tip thêm cho em nhé, tầm này thì ừ luôn chứ nghĩ ngợi gì nữa. Thế là từng mảnh vải mỏng manh trên người em lần lượt bay đi, các em còn lại cũng vậy. Lúc này bia với hoa quả đc mang đến, từng đôi ấp nhau uống bia, ăn hoa quả rồi lắc lư theo nhạc, tay chân thì ko ngừng khua khoắng. Các em còn trẻ lại tinh nghịch, túm chim loạn xạ lên, anh em thì tận dụng tối đa từng khoảnh khắc để bóp vú, sờ lìn. Đỉnh điểm của bữa tiệc là ông anh mình dựa lưng vào thành bể cho em của ông ý bj, mấy anh em còn lại thích quá cũng bảo các em bj cho, em 02 của mình bú chùn chụt như mút kem vậy, làm mình phê quá tý thì phọt, một không khí thác loạn mà trong mơ mình cũng chưa từng tưởng tượng ra.
Chơi chán ở bể thì từng đôi dìu nhau về phòng riêng. Bé 02 cẩn thận tắm lại cho mình sạch sẽ, đấm bóp một chút rồi em thể hiện kỹ năng trườn bò cùng tinh dầu, hết sấp lại ngửa, em trườn trên mình rất dẻo, kết hợp hai bầu vú với từng cú rà lưỡi và tiếng rên ma mị, mình chỉ còn biết nằm tận hưởng những giây phút đê mê. Điểm dừng cuối cùng là thằng nhỏ, em bj miệt mài lúc nhanh lúc chậm, lưỡi em dẻo xoắn lấy chym mình, chưa đc 5 phút là mình chịu ko nổi và phun đầy miệng em, sướng quả chẳng kịp hỏi em có đc CIA ko, may mà em ko ý kiến gì, mình bắn hết rồi mà em còn cố mút thêm như chưa đã...
Xong việc hai đứa chưa vội tắm mà nằm ôm nhau tán phét, mình lại mò vú với bím em, sướng ngất người. Anh em mình rời khỏi KA thì đã gần 2h đêm, trời lất phất mưa lạnh mà ông nào cũng tươi như hoa, lại kéo nhau lên Đê La Thành ăn đêm, phang nhau thêm mấy lon bia nữa mới nhà ai nấy về, kết thúc một đêm ăn chơi nhớ đời!!!