Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh - Nơi Cảm Xúc Thăng Hoa Cùng Chân Ái Bé Nhỏ

Doraemon Ú

Thành viên mới
Chào tất cả ae trong box Massge !

Thường thì e vào box này chỉ để xem chùa các bac review xem chỗ nào ăn chơi đẹp, sạch, gái ngon để mình đi thôi ! Hầu như tất cả các cơ sở massge ở Hà Nội - mà có trên thiên địa e đều đi hết rồi ! Ví dụ như King Spa chỗ bác định, windy thọ tháp e đều là khách quen :)). Nhưng trong tất cả các quán massge e đi thì hài lòng nhất là Kỳ Anh. Lâu lâu k vào box, đọc nhiều topic, RP của ae thấy khen chê nhiều quá. nên nay e xin mạn phép review về Massge Kỳ Anh - Xã Đàn.
E thì đến Kỳ Anh k dưới 10 lần rồi, e đi đến lần thứ 8 thì cậu Lễ tân mới gửi e cái thẻ VIP, mà thực ra e cũng chả biết cái thẻ đấy có tác dụng gì @@!
Lần nào đến e cũng thấy hài lòng ( có hôm rất hài lòng ) và cứ thứ 5 hàng tuần 1 tháng 1 lần đội e mấy ae đi đá bóng về là lại qua Kỳ Anh. Ông nào trong đội cũng oke, chưa ông nào thấy phàn nàn gì Hàng đẹp, gái ngon và rất sạch sẽ
Mọi lần e hay đi e 33, 28, 29, 15 ( những e cực kỳ đẹp mà e đã đi ). Lên thiên địa thấy ae cmt e 06 đẹp quá mà mình chưa thử nên qua thử cho biết
Nhắn tin zalo cho cậu e lễ tân đồng hương, Book lịch trước rồi phi qua. Công nhận lễ tân Vy Ân bên chỗ bác MoVa xinh thật, bảo sao ae trên đây ai cũng khen lấy khen để.
E xin RP e 06 cho các bác xem ạ
+) Thứ 1 về CSVC : Phòng ốc sạch sẽ, tiện nghi. Giá vé :SP VIP - 570K
+) Thứ 2 về nhân viên : Em chọn em 06 vì đã lỡ hẹn với em nó rất rất nhiều lần rồi. Em 06 rất đông khách. Mấy lần trước em đi vào buổi tối nên rất đông , nên không có cơ hội gặp em nó. May thay lần này em lai đi buổi chiều nên cũng chỉ phải đợi tầm 15 phút để được gặp em nó
Đánh giá về em 06:
Face : 9đ da dẻ trắng min màng , môi ngọt , thơm thịt ( Mặt có PTTM, nhưng người thì thực sự ngon )
V1 : Qua to so với quy đình
V2 : hơi có mỡ.
V3 : phải nói là em này nước nhiều như là nhà máy hòa bình thủy điện hòa bình xả lũ.
Service : thái độ phục vụ nhiệt tình vui vẻ mặc định là BJ , CIA, kêu rên nghe rất kích thích.Nói chung em nó rất nhe nhàng tình cảm, cảm giác như người yêu. Chưa hết làm xong em nó còn nằm ôm em tâm sự nặn mụn :D. Phải nói là em rất hài lòng về em 06 này không có gì để chê trách.
Kết thúc em nó tắm rửa mặc quần áo cho em. bảo sao e này luôn full lịch. TIP 1trieu ! ra về trong sung sướng
Vì e đăng bài bằng điện thoại ! nên k biết đăng ảnh ntn ! các bác thông cảm...