Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Xã Đàn - Miễn Phí Vé Trải Nghiệm - Đăng Ký Code Giảm 40%

Mr f

Thành viên mới
Bác chủ cho em xin code với nào. Đi kỳ anh mấy lần rồi mà chưa có code

Mr f

Thành viên mới
Sẵn đây review cho các bác trải nghiệm của em tại KA ngày hôm qua nhé. Đặt lịch với 18 bao nhiêu lần mãi chả đc.
Ngày 2/12 lang thang tren room thấy có bác review em Gấu (02) thích lắm thích vừa. Sẵn cũng đang rảnh rỗi nổi hứng nên inbox admin Thuỳ Lê book em Gấu luôn.
V1 = cam, vừa đủ
V2 ôm sướng
V3 hơi nhỏ
V4 khít rịt luôn
Đập vào mắt là khuôn mặt non choẹt. Hỏi ra thì em ấy 2k1. Người miền trong nên cũng nói chuyện thoải mái. Đợi mình thay đồ đạc quần áo, xả nước đầy bồn rồi em ấy vào tắm rửa sạch sẽ cho. Vuốt ve mơn trớn 1 Tí thk nhỏ đã dựng đứng lên rồi. Em ấy há hốc mồm bảo sao của anh to thế (ko biết em ấy đùa hay thật ?)
Bắt đầu liếc mắt nhìn đắm đuối, Em thư giãn ngay trong bồn tắm luôn các bác ạ. Phê lòi. Nhưng ko hiểu sao hôm đó mình lâu ra vãi cứt. Thấy khổ thân em ấy đã lưỡi mút mát đủ kiểu mà vẫn chưa có dấu hiệu gì. Mặc dù em phê, buồn del chịu được.
thấy em nó có vẻ mỏi cổ quá. Mình bảo em có bạn ko. Gọi thêm cho anh người nữa.
chuyện vui bắt đầu từ đây các bác này. bước vào 1 em 01 nghe nói là chị em với 02.
mặt xinh, da trắng
V1 = cam Sành
V2 eo ót đâu ra đó
V3 trung bình
V4 hơn em 02, mềm ướt...
Thế là lên giường, cả 2 em cùng 1 lúc xuất chiêu. Bú, liếm, đá lưỡi đủ cả. Sau tầm 10p thì mới chịu xuất.
nghỉ hết hiệp 1.
2 em ấy hỏi anh có bao giờra lâu như này ko, anh mới nhậu về à ?.
nhưng hôm qua ko hiểu sao em ra lâu thật.
ngồi nói chuyện 1 lúc thì cả 3 vào hiệp 2. Nãy là 02 trên 01 dưới. Hiệp 2 thì nguọc lại. Hiệp 2 còn lâu hơn nữa. Cũng phải tầm 20p chưa gì thấy các em tội quá nên em bảo thôi. Chắc anh ko ra đc nữa rồi ? (tịt ngòi rồi).
thế là nằm nghịch nhau, móc cua, chọc ngoáy sướng luôn. Đặc biệt 01 các bác nhé.
kết thúc ra về chào 2 em ấy, cảm giác mãn nguyện. Lần đầu em đi 4 tay luôn đấy.
review 1 lúc cho các bác 2 em. Tha hồ mà chọn. Gu của em lần sau quay lại chắc sẽ gặp 01.

Fighter

Thành viên mới
Chúc cơ sở ngày càng phát triển. Cho mình xin code với để ghé nhanh và khẩn cấp???

Barney Stinson

Thành viên mới
Chúc cơ sở Kỳ anh ngày càng phát triển. Cho mình xin code để ghé thăm rồi còn viết review nữa ???

Guitarmen

Thành viên mới
Cho mình đăng ký code nhé, qua trải nghiệm gói Diamond. Cám ơn nhiều!

Anh Lam

Thành viên mới
Cho anh xin 1 code nhé. Có code sẵn, sẽ qua thăm cơ sở 1 ngày gần nhất