Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Xã Đàn - Miễn Phí Vé Trải Nghiệm - Đăng Ký Code Giảm 40%

Minh Dior

Thành viên mới
_lần đầu đến với Kỳ Anh qua lời rew của thằng bạn,thật sự cũng hơi tò mò vì tồi đã trải nghiệm nhiều cơ sở thấy nhiều chỗ cũng ok-nhiều chỗ cũng rất tệ..nhưng lần đầu dẫn thằng em qua kỳ Anh thật sự cái cảm Tình đầu tiên là mấy ank Quản lí và Lễ Tân Tiếp đón rất Niềm nở vui vẻ.làm tôi rát Hài lòng và thấy thoải mái khi bước vào sảnh..Ql-Tiếp Tân tư vấn rất nhiệt tình tùng loại dịch vụ-thi thoảng quay sang nhìn tôi xem tôi ưng í gói DV nào để tôi tự lựa chọn chứ k kiểu ép khách phải dùng gói Vip nhất như bên khác..Tôi chốt luôn phòng X-các bạn cũng Tư vấn cho chọn dàn ktv bên đó nhưng nhìn ai cũng xinh tôi chốt e 01.mỗi gói đc tặng kèm gói Vé feck làm chân nhug tôi vội k làm..chọn dịch vụ xong Đến lúc lên phòng vừa mở cửa thang máy là mấy trực tầng đã Niềm nở chào hỏi và đưa tôi vào phòng..kiểu qtam chăm sóc như lúc tôi ở nhà.. làm tôi cảm thấy rất vv và tôi cũng k quên cảm ơn các bạn..tôi thay đồ vào xông hơi khoảng 10p sau có bé ktv bước vào chào hỏi ôm hôn tôi như ny..Bé rất cá tính và nhẹ nhàng điều làm tôi thích thú là body bé rất đẹp và xinh nhẹ nhàng đúng Gu tôi thích.Hưng phấn bắt đầu dâng lên và Thằng e tôi cũng k kìm đc nó cứ Ngóc lên ô ạ.☺ hỏi bé thì bé bảo e là số 01..bé Hương dẫn tôi dần dần các quy trình.thật sự khi mình thoải mái và đc qtam đúng í Cảm giác phê lắm a.e ạ..tôi với be gặp nhau hơn tiếng -xong bé hỏi a làm thêm slot nữa k nhưng vì cv tôi phải về sớm để kịp giờ..và e dẫn tôi xuống TT.xuống quầy mấy ank Ql Tiếp Tân tiếp đón nhiệt tình mời nước mời trà Chu đáo và dẫn tôi ra Quầy TT-khi về cũng k quên mở cửa Chào khách..Thật sự cảm nhận của a.e khi qua (kỳ Anh) thế nào.. với cá nhân tôi cảm thấy rất Hài lòng về Dv bên này..tôi cũng hay lang thang đi Massa đây đó nhưng đến đây tôi nhớ mãi..không gian phòng vew đẹp mới lạ-có đầy đủ tiện nghi-thơm tho-sạch sẽ.. Cảm ơn các bạn tôi sẽ quay lại ủng hộ cơ sở vào 1lần gần nhất..chúc cơ sở ngày càng phát triển.

Đính kèm

chimbuon

Thành viên mới
Mình là thành viên mới gửi lời chào tới tất cả ae. Cho mình xin code với nhé