Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - TUYỆT PHẨM KỲ ANH THỎ 08

NGAEMYEU

Thành viên sôi nổi
TUYỆT PHẨM KỲ ANH THỎ 08

Bữa rồi được một đồng dâm add vào nhóm telegram, có giới thiệu rằng quán nhiều bé gái trẻ xinh, mượt mà lắm nên rất tò mò, ngày nào cũng vào đọc lướt bình luận của các anh em với check ảnh. Tuy nhiên cũng phải ngắm chùa gần một tháng, cho đến khi được một ông em tặng cho quả vé super vip mới quyết định đi lần đầu ở quán, và cũng là một trải nghiệm khó quên.
------------------
Đến quán ngồi tí ở lễ tân mà thấy mấy em gái đi qua trông ngon mắt quá, toàn các hot girl mơn mởn thế này, mở ra trong đầu mình một tương lai lâu dài với quán (^^). Được cu lễ tân giới thiệu lên massage chân trước, oke thì làm tí cho giải trí. Cô bé làm chân cho mình cũng trẻ, nhan sắc hơi yếu , em cũng tâm sự rằng vì chưa đủ xinh nên chỉ được làm như này thôi, khổ thân -_-. Ngồi uống nước chanh rồi có em đấm chân cho cũng sướng, rồi sau đó tiếp tục được dẫn xuống phòng super.
-------------------
Nhìn quả phòng trông healthy thật, bồn tắm gỗ sồi, cạnh đó là bồn thuốc bắc, cách bố trí làm mình cứ nghĩ là chỉ để massage khỏe thôi ấy. Ngồi rung đùi được lúc thì có tiếng gõ cửa. Vào đi em, anh hóng quá rồi.
Đứng trước mặt mình lúc này là một em gái nhỏ nhắn, khuôn mặt dễ thương với cặp kính trắng to, mặc chiếc áo 2 dây mỏng manh nửa kín nửa hở, tạo cảm giác rằng mình sắp vui vẻ với một nữ sinh cấp ba ngoài giờ lên lớp vậy. Em nhẹ nhàng ngồi lên đùi mình, hỏi :”Em làm cho anh nhé”. Có thằng ngu mới nói không các đồng dâm ạ.

Nhận xét chút Face : em ấy bảo lai Thái Lan, nhìn mặt có nét lạ thật, mạnh dạn cho 9.5 luôn
V1 : hơi nhỏ nhưng xinh, cộng thêm cái nốt ruồi gợi tình, cho 8/10 cũng không có gì là quá đáng
V2 : Người quá eo ót luôn, 9.5
V3 : Mông cũng nhỏ xinh, không phù hợp với các bác thích mông bự nhưng đủ dung, 7.5
V4 : Đúng gái đôi mươi, nhiều nước thật không đùa, mình nghịch mà em ấy cứ bảo em phê thật đấy kaka

------------------------
Vậy là mình với em bắt đầu mơn man với nhau trên chiếc ghế dài, những nụ hôn nồng cháy, những cái ngón tay mần mò cơ thể nhau. Thích nhất phần mình được tự cởi bỏ từng thứ trên cơ thể em, từ chiếc áo 2 dây bé tí, cho đến cái áo lót đen ôm ấp bầu ngực đáng yêu của em, rồi đến chiếc váy ngắn. Em cũng lột bỏ mọi thứ trên người mình từ từ, cởi đến đâu lại mân mê đến đấy, cảm giác sung sướng tuyệt vời. Ăn vã nhau trên ghế một lúc thì hai đứa dắt nhau vào bồn tắm, tiếp tục màn mân mê trong môi trường ẩm ướt. Em sờ sờ cơ thể mình và nói :”Người anh ngon thế”. – “Hì, anh có tập gym chút xíu”. Mình được cái có tí múi để lòe các em hehe.
Lại dắt nhau lên chiếc giường bé tí để bơi cạn, mình nói luôn là em không cần nuru, cứ tình cảm như này rồi thư giãn luôn là được, em tỏ rõ sự vui mừng vì bớt mệt được một phần. Vậy là cứ hôn hít, mình cứ móc cô bé làm em ấy rên ư ử, em ấy cũng mút từ tai đến ngực, cổ làm mình tê hết người. Không biết các ae khác thấy thế nào, chứ em thấy bú mút mà không có cái tinh dầu phê hơn hẳn, cảm giác nó thật ấy. Được một lúc thì em ấy cúi xuống bảo em cho anh là vào mồm em nhé, thể là mình cũng đáp lại ân tình của em ấy bằng một chút sữa chua, tích mất mấy ngày đấy.
---------------------------------------------
Nắm tay nhau lên tầng 8, mình có xin contact của em nhưng hiện em không dùng facebook thì phải, tiếc thật, vậy là em nháy mắt mình và bảo “ sau trai đẹp lại qua thăm em nhé “. Hì hì, anh còn nhiều số chưa thử mà hehe.
Tổng kết 800k tip với vé 700, tip chân 100 nữa là kết thúc hoàn hảo cho một cuộc tình, Cảm ơn em, cảm ơn Kỳ Anh và hẹn gặp lại.

Đính kèm

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
08 có nốt ruồi ở ngực à bác, chắc nhìn hấp dẫn lắm nhỉ

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
ngoài hà nội kỳ anh massage cũng có em 08 hot à? tưởng chỉ 08 trong sài gòn hot thôi chứ, ai ngờ ngoài đó cũng hot. khi nào bay ra đó chắc check thử quá, biết đâu là chị em sinh đôi :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
ngoài hà nội kỳ anh massage cũng có em 08 hot à? tưởng chỉ 08 trong sài gòn hot thôi chứ, ai ngờ ngoài đó cũng hot. khi nào bay ra đó chắc check thử quá, biết đâu là chị em sinh đôi :))
hot lắm bác ạ, trên group chat ông nào vào cũng hỏi

NGAEMYEU

Thành viên sôi nổi
Cảm ơn các bro đã đóng góp,em vẫn còn lâng lâng vì em nó đây hic

NGAEMYEU

Thành viên sôi nổi
chúc bác có một chuyến bay ngon trym