Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - TUYỆT PHẨM KỲ ANH THỎ 08

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Vợ thích thì e chiều ý, còn e ko đòi hỏi. E chỉ thích mấy trò cảm giác mạnh với gái dv, vợ thì e vẫn thích cảm giác ngoan hiền hơn.
thỉnh thảng đổi gió tí với vk cũng vui mà bác kaka

Concumeo

Thành viên mới
Cái này tôi khẳng định là không e nào nuốt nhé. Toàn nhổ ra hết. Văn hoá sẽ của Việt Nam mình chưa đạt cảnh giới đó đc. Chắc vài năm nữa dịch vụ nâng cao ắt sẽ có.
Mà hôm tôi đi, lúc sắp ra tôi đổi tư thế lên đứng rồi out vào miệng e nó như trong phim. Phải nói phê vl bác ạ! Mất tiền tội gì k thử.
Xem phim thấy các e nuốc nhìn thôi đã sướng tê tái. Mà các e đều cia hay tùy e thế bác

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Xem phim thấy các e nuốc nhìn thôi đã sướng tê tái. Mà các e đều cia hay tùy e thế bác
ở KA là theo gói bác nhé. Diamond với Vô cực là auto có hôn môi và CIa, Vip và Supervip méo có

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
ở KA là theo gói bác nhé. Diamond với Vô cực là auto có hôn môi và CIa, Vip và Supervip méo có
Cái này tôi thấy tùy bé này, nếu khéo miệng, nói chuyện hợp gu là tỉ lệ có CIA là có mà bác! Còn cứ vào làm theo bài thì đương nhiên các e sẽ k làm rồi.

Concumeo

Thành viên mới
Cảm ơn 2 bác ở trên, e về gom thóc đủ vé diamond là lên đg lun

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Cái này tôi thấy tùy bé này, nếu khéo miệng, nói chuyện hợp gu là tỉ lệ có CIA là có mà bác! Còn cứ vào làm theo bài thì đương nhiên các e sẽ k làm rồi.
e đang nói theo nguyên tắc mà bác. Chứ dĩ nhiên e gặp nhiều bé KỲ anh hợp gu, đi gói Vip Supvip mà vẫn cháo lưowix với cIA được ngon lành

Donut89

Thành viên
e đang nói theo nguyên tắc mà bác. Chứ dĩ nhiên e gặp nhiều bé KỲ anh hợp gu, đi gói Vip Supvip mà vẫn cháo lưowix với cIA được ngon lành
Tôi toàn đi SV mà dịch vụ ko khác gì diamon. Có lẽ tùy người mà các em phục vụ