Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Miu miu 86 một sự gặp gỡ tuyệt vời!!

ĐNS

Thành viên
Chào tất cả ace!
Hôm nay tôi lên đây để ns về 1 siêu phẩm của KA đó là mờ iu miu.... ns về e thì chắc hầu như ae trên nhóm đều đã nghe và biết đến e í r... nhưng mk vẫn xin phép đc ns cảm nhận riêng của mk về e nó lên đây xin đc kiếm cái code free quay lại gặp miu!! ??
Về cơ sở vật chất và khâu tiếp đón mk k ns nữa, mọi thứ đều ok ??
Vào vấn đề chính luôn, thì cái nhìn đầu tiên của mk vs e nó như sau!
Face: 9/10 xinh xẻo k chê j đc, cười cũng rất duyên! ?
V1: đúng hệ bưởi 5 roi luôn ( siêu bưởi)
V2: có chút lipit nhưng k phải kiểu béo bụng ae nhé vẫn đẹp ??
V3: lại 1 tuyệt phẩm, to mẩy, quả mông đấy mà đc đẩy xe bò thì k còn j bằng! ??
V4: cắt tỉa gọn gàng, nhiều nước
Xin phép ae mk lại bỏ qua phân cảnh tắm rửa nhé, vì ae nào đi massage r đều biết cả nên k cần ns nhiều ae đọc lại mỏi mắt ?
Về sơ vít của e nó đấm bóp khỏe chắc tay đủ bài cũng khá ổn
Massage yếu thì thôi ae dính vào thì chỉ có chết trong đê mê, e ngậm tinh dầu vs nước ấm kết hợp vs cái lưỡi điêu luyện cũng cặp ngực siêu phẩm của e bó đi đến đâu ae phê đến đấy ???
Miệng thì nhả nước lưỡi thì lướt đến mọi ngọc ngách từ chân lên đến đầu, ngực thì đi đừng sau để bọc hậu, bao nhiêu cái cảm giác nó đan xem lẫn lộn lên nhau đố ae nào còn giữ vững đc tỉnh táo đc trong luk đấy... ??
Đấy ms chỉ là giai đoạn đầu của thử thách, bắt đầu giai đoạn 2 e í dùng con bím nhỏ nhỏ xinh xinh cạ qua cạ lại cho mk, ôi cái cảm giác thằng e nó đc làn nước ấm, nóng tắm qua thật là đê mê, ???
Khuyên ae phải giữ tỉnh táo đừng để tinh trùng lên nào mất kiểm soát lại đâm lén e nó thì mất vui!! ??
Kết luận là 86 Miu xinh xẻo đúng vs danh xưng siêu phẩm của KA, ae nào chưa thủ qua 86 thì nên chọn ngay và luôn cho lần tới đến vs KA!
Cuối cùng chúc KA luôn phát đạt, ngày càng có thêm nhiều siêu phẩm hơn nữa!!

Đính kèm

Sửa lần cuối:

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Chào tất cả ace!
Hôm nay tôi lên đây để ns về 1 siêu phẩm của KA đó là mờ iu miu.... ns về e thì chắc hầu như ae trên nhóm đều đã nghe và biết đến e í r... nhưng mk vẫn xin phép đc ns cảm nhận riêng của mk về e nó lên đây xin đc kiếm cái code free quay lại gặp miu!! ??
Về cơ sở vật chất và khâu tiếp đón mk k ns nữa, mọi thứ đều ok ??
Vào vấn đề chính luôn, thì cái nhìn đầu tiên của mk vs e nó như sau!
Face: 9/10 xinh xẻo k chê j đc, cười cũng rất duyên! ?
V1: đúng hệ bưởi 5 roi luôn ( siêu bưởi)
V2: có chút lipit nhưng k phải kiểu béo bụng ae nhé vẫn đẹp ??
V3: lại 1 tuyệt phẩm, to mẩy, quả mông đấy mà đc đẩy xe bò thì k còn j bằng! ??
V4: cắt tỉa gọn gàng, nhiều nước
Xin phép ae mk lại bỏ qua phân cảnh tắm rửa nhé, vì ae nào đi massage r đều biết cả nên k cần ns nhiều ae đọc lại mỏi mắt ?
Về sơ vít của e nó đấm bóp khỏe chắc tay đủ bài cũng khá ổn
Massage yếu thì thôi ae dính vào thì chỉ có chết trong đê mê, e ngậm tinh dầu vs nước ấm kết hợp vs cái lưỡi điêu luyện cũng cặp ngực siêu phẩm của e bó đi đến đâu ae phê đến đấy ???
Miệng thì nhả nước lưỡi thì lướt đến mọi ngọc ngách từ chân lên đến đầu, ngực thì đi đừng sau để bọc hậu, bao nhiêu cái cảm giác nó đan xem lẫn lộn lên nhau đố ae nào còn giữ vững đc tỉnh táo đc trong luk đấy... ??
Đấy ms chỉ là giai đoạn đầu của thử thách, bắt đầu giai đoạn 2 e í dùng con bím nhỏ nhỏ xinh xinh cạ qua cạ lại cho mk, ôi cái cảm giác thằng e nó đc làn nước ấm, nóng tắm qua thật là đê mê, ???
Khuyên ae phải giữ tỉnh táo đừng để tinh trùng lên nào mất kiểm soát lại đâm lén e nó thì mất vui!! ??
Kết luận là 86 Miu xinh xẻo đúng vs danh xưng siêu phẩm của KA, ae nào chưa thủ qua 86 thì nên chọn ngay và luôn cho lần tới đến vs KA!
Cuối cùng chúc KA luôn phát đạt, ngày càng có thêm nhiều siêu phẩm hơn nữa!!
Quá ngọt chúc mừng pác. Chưa thấy kể gì đến thái độ cách nc của em ý nhỉ. Ổn k bác:khi-yoyo-107::khi-yoyo-107:

ĐNS

Thành viên
Quá ngọt chúc mừng pác. Chưa thấy kể gì đến thái độ cách nc của em ý nhỉ. Ổn k bác:khi-yoyo-107::khi-yoyo-107:
Qua gặp e nó thấy cachs nc dễ nghe, hay cười, giao tiếp thoải mái lắm bác, mk k gây cái j khí khăn vs các bé sẽ thân thiên, thoải mái giao tiếp vs mk bác ak!! ??

Sửa lần cuối:

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Qua gặp e nó thấy cachs nc dễ nghe, hay cười, giao tiếp thoải mái lắm bác, mk k gây cái j khí khăn vs các bé sẽ thân thiên, thoải mái giao tiếp vs mk bác ak!! ??
Thế à. Tôi lại tháy khác đấy. Chắc ông đẹp zai khoai to tip khủng nên được thế haha

ĐNS

Thành viên
Ak quên k ns vs ae... luk tính tiền dưới lễ tân gặp 18 ngọt nước lắm, các bác chim chuột thử chưa cho e xin cái review!! ??