Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - KTV 20 - Tiên dược của Kỳ Anh ???

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E cứ nghĩ có mỗi e thế, bác cũng thế à? Thằng e nv quen còn bảo chưa gặp[ khách nào dễ tính như e :ROFLMAO:
Các e lúc nào cũng mới, check hôm trước hôm sau gặp lại các e nhớ e, e chả nhớ e nào với e nào :))

Ác Quỷ

Thành viên sôi nổi
Các e lúc nào cũng mới, check hôm trước hôm sau gặp lại các e nhớ e, e chả nhớ e nào với e nào :))
Xin chào đồng chí :)) E rất phục các bác check về nhớ từng chi tiết, cảm xúc căng tròn. Có những bác như thế thì ae có chỗ đi chơi, ai cũng giống e với bác thì đã chả có CDX

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thấy trong tele nhóm lúc chiều nhưng mà dài quá đọc không hết. Tóm lại bị 1 thằng gửi tin nhắn ảnh nhạy cảm bác à
Số e nhọ gặp phải thằng biến thái, bọn này nó thích trò gửi ảnh, e í càng sợ nó càng máu

Kynho94

Thành viên sôi nổi
Rủ rê bt thì chắc e í ko phốt đâu, e đoán kiểu ảnh khoe hàng họ
Chắc ra ngoài không được quay ra dọa nạt. Em này service cũng đỉnh này nhưng người bé quá nên t mới đi có 1 lần

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Em cung binh thuong nhưng mà 20 hơi bé. Em thích Miu với 02 là ổn nhất cả ngoại hinh lẫn service
Em đang rình rập e meo bạn e miu mà khó phết. Bác có tí tin gì truyền cho thằng e với

Kynho94

Thành viên sôi nổi
Nghe đồn e meo bạn e miu là e meo trong dd nên e rình rập suốt, quả này phải cầu cứu thánh chơi Riseup rồi
tôi rình ơ đây từ đợt diễn đàn mới mở cơ, ở đây có e thỏ 08 thôi còn đâu chả có e nào cả đâu