Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Em yêu 88: thiên thần trong lòng tôi

Hoàng Tùng

Thành viên mới
Sau rất nhiều lần book xịt em yêu 88. Hôm nay, ông trời ban lòng thương với em như thế nào mà đúng ngày đầu tiên Kỳ Anh chạy chương trình Free vé gặp mỹ nhân ngư. Lại đúng 2 em yêu 86 và 88. Đúng là 1 cặp trời sinh, 2 mỹ nhân của Kỳ Anh. Em đánh liều may rủi book em 88 một lần nữa. Em gái Thuy Le lần này đã lại thông báo tôi book thành công các ông ạ. Những ngày ko đc free thì lại chả book đc. Hnay vừa ra chương trình ngày đầu tiên mà tôi lại may mắn đến vậy. Chắc hnay duyên số với em mới tới ?
Đúng 12h30, theo lịch tôi có mặt tại Kỳ Anh. Tới nơi thì em vẫn chưa xong. Lên đành phải lên tầng 8 massage chân để đợi em. ? Lên làm lông chân đc khoảng 30p thì cuối cùng thời khắc đó cũng đã đến ? Tôi đc lễ tân đưa xuống tầng 4. Vào phòng tôi chui ngay vào phòng xông ướt. Nói thật buổi trưa có làm vài chén. Nên phải chui vào cho nó nhẹ cái đầu đã ???
Xông đc khoảng 5p thì thấy em yêu gõ cửa và đi vào. Nghe tiếng cái tiếng gõ cửa đầy mê hoặc như vậy làm mình chả còn tâm trí nào mà xông nữa. Nên đành chui ra luôn :)))))
Mở cửa bước ra đầu tiên là thấy 1 cô bé cao tầm m6. Mặc chiếc áo yếm đỏ sexy. Mặt xinh như thiên thần. Ôi chân tay bủn rủn ???
Ra thì e đang xả nước để tắm cho mình. Đầu tiên là lá thảo dược hay gì gì đó. Rồi sau đó là bồn tắm chung.
Nói thật là tắm cho lấy lệ thôi chứ ng em đẹp vậy tôi chả còn tâm trí nào mà tắm nữa. Chỉ ôm và khám phá e thôi???
Tắm cho nhanh nhanh rồi lên giường masage ôm ấp nhau cho ấm áp ?
Tôi còn chả có tâm trí để mà đợi e massage khoẻ cho mình ?
Nên kéo em vào lòng ôm luôn ?
À quên tí k review các vòng cho các bác:
Face: xinh như thiên thần 90/100
V1: đẹp, to, chắc (hàng thật) 9/10
V2: eo ót 8/10
V3: mông chắc, căng 8,5/10
V4: khít, cắt tỉa gọn gàng 8,5/10
Cách giao tiếp và ứng xử thì mình khá ưng, thấy cũng rất đáng yêu.
Chắc chắn sẽ còn phải gặp lại em ?
Ae hãy 1 lần trải nghiệm thiên thần trong lòng tôi nhé ?
Ps: các ông dùng vừa thôi đừng phá em yêu của tôi nhé ???

Đính kèm

tungdamde

Thành viên mới
Kỳ anh có vẻ nhiều em xinh ngon quá bác nhỉ?