Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KỲ ANH MASSAGE - BUỔI CHIỀU THƯ GIÃN KHÔNG PHIỀN MUỘN

Tiêu Phong Bắc

Thành viên mới
Trời nắng trời nắng thỏ đi tắm nắng.
Vươn vai vươn vai thỏ rung đôi tai.
Nhảy tới nhảy tới đùa trong nắng mới.
Bên nhau bên nhau bên nhau ta cùng vui…
Đó là những lời bài hát mà tôi vẫn thường được nghe từ ngôi trường mầm non cạnh cơ quan làm việc mỗi sáng đi làm trước khi sảy ra đại dịch covid 19
Ngày hôm qua đang trong cơn buòn bực vì mọi trời nắng nóng khó chịu mình có 1 cảm giác nhớ nhớ cô gái có mã số 08 có cái nick name tương tự bài hát ở Kỳ Anh ghê gớm, vậy là thu xếp công việc về sớm hẳn 1 tiếng để tới gặp em thư giãn giải khuây.

Bước vào Kỳ Anh lần thứ 2 cảm giác vẫn như lần đầu, chẳng có tý bỡ ngỡ nào. Vào một cái là có một em ân cần dẫn đi thay đồ rồi đưa ghế massage chân luôn.

Ở Kỳ Anh bạn sẽ có cảm giá mọi thứ được thiết kế thì đúng kiểu sạch sẽ, thoáng đãng không kiểu bí bí như một số cơ sở khác
Trong khi ngồi thư giãn massage chân thì có 1 em ra tư vấn về các gói và các em kỹ thuật viên. Em ấy hỏi rất kỹ về nhu cầu và sở thích của mình nên một khi đã chọn là ưng luôn.
Hôm nay vẫn như lần trước tôi pick vé Diamond
(Rành cho một số bác cứ pm hỏi có được chịch hay không thì tôi xin được phép nói thẳng là tôi đi massage thư giãn không phải đi chịch )

À để cho ai chưa biết thì ở Kỳ Anh có đủ gội đầu cắt tóc, làm móng, cạo gió, lấy giáy tai, đắp mặt nạ các kiểu v.v.... cùng với đó là đồ ăn đồ uống khá phong phú
Nay trong khi ngồi massaghe chân nghe cái bụng hơi đói đói nên quyết định gọi bát mì trứng và cốc nước cam khỏe cả người ;););)

No bụng thoải mái đôi bàn chân rồi thì đi lên phòng :p:p:p

Phòng Diamond được cái rộng rãi mọi thứ cái gì cũng rộng... giường rộng, ghế rộng ... :p:p:p
ngoài ra còn có hệ thống đèn đóm, loa đài đầy đủ...

Vào xông ướt xong thì em 08 bước vào chào mình
Tả qua 1 chút theo cảm nhận của mình thì 08 Trắng, xinh tuyệt vời trong bộ đồng phục của Kỳ Anh áo yếm phập phồng không vướng víu. Nhưng có điều này mình đặc biệt yêu thích ở 08 là em ấy luôn rât vui vẻ cởi mở nói chuyện làm mình có cảm giác rất thoải mái trong suốt buổi mat xa.

Xong công đoạn tắm sông hơi đến lúc ra ngồi ngâm người trong thùng nước em bắt đầu thể hiện kỹ năng của massaghe của mình. Cảm giá vừa ngồi ngâm trong thùng nước vừa có người bóp tay bóp vay cho tiện thể bóp cả ti sướng lắm các ông ạ.

Sau hết các màn tắm rửa kỳ cọ em mời tôi lên giường chiếc. Chiếc giường rất rộng có lẽ nằm tới 2 người nữa vẫn đủ :D:D:D ... Ban đầu em bảo tôi nằm úp để em massage khỏe. Sau đó đến đoạn bò trườn thì ôi phê tận óc mọi ngóc ngách trên cơ thể mình đều được em quan tâm chăm sóc rất chu đáo ... ở mà nói tới đây mới nhớ các em KTV ở Kỳ Anh đặc biệt rất thích BJ hay sao ấy BJ rất nhiệt tình và rất phê nữa.
Em nó lại đè tôi ra BJ 1 cách say mê, mút phát nào biết phát đấy, nhẹ nhàng, êm ái mà thi thoảng không quên chăm sóc cho 2 hai hòn bi, cứ gọi là phê tận óc. Sau khoảng tâm 30 phút 08 ấy cũng khiến thằng nhỏ của tôi đầu hàng :D:D:D

Sau đó em vẫn còn nằm với tôi 1 lúc khá lâu 2 anh em nằm ôm ấp nhau nói những câu chuyện vu vơ không đầu không cuối tạo ra những tràng cười thoải mái ... mọi thứ nó mang lại trải nghiệm thực sự vui.

Giờ đã sáng rồi đến giờ đi làm rồi hẹn anh em vào 1 bài Review khác và hẹn gặp lại 08 đáng yêu của tôi nhé...