Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - ANH NHỚ EM QUÁ YUMI (03) ƠI

SELAM

Thành viên mới
E này lên ảnh như hot girl, ở ngoài cũng bình thường, ăn nói thảo mai, ngoài bưởi ra thì chán vl :sick:

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
E này lên ảnh như hot girl, ở ngoài cũng bình thường, ăn nói thảo mai, ngoài bưởi ra thì chán vl :sick:
công nhận bro ạ, nhìn quả ảnh cứ tưởng siêu hót gơn, cằm nhọn, môi đầy, da trắng xong ngực chà bá. Còn thực ra hơi chảnh, ngực to chà bà thật nhưng lại không chắc với mịn như các em trẻ trung:))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
còn thiên hạ đệ nhất ngực nghe nói là em 01 của OCEAN PL, mình đi 2 lần r ưng vcl, không biết các anh em đánh giá ngực em nào ngon nhất cái HN này

SELAM

Thành viên mới
công nhận bro ạ, nhìn quả ảnh cứ tưởng siêu hót gơn, cằm nhọn, môi đầy, da trắng xong ngực chà bá. Còn thực ra hơi chảnh, ngực to chà bà thật nhưng lại không chắc với mịn như các em trẻ trung:))
E này làm môi, làm cằm, nói chuyện mồm điệu nhìn kinh bm. Ngực cởi ra như gái đẻ. KA t mê nhất e22.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
có vợ là được rồi bác ạ, e ế mãi ông bà già ở nhà tưởng bị bê đê đây, hóa ra thằng con suốt ngày đi check =))
Suốt ngày check thế thì tâm trí đâu mà lấy vợ, sớm muộn thì phải tìm bến đỗ đi. Mà tôi bảo bác này, có vợ rồi đi check khoái hơn nhiều.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
E này làm môi, làm cằm, nói chuyện mồm điệu nhìn kinh bm. Ngực cởi ra như gái đẻ. KA t mê nhất e22.
Mà em 22 thế nào cho chút đánh giá đi bác? Sinh năm bn thế bác?