Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KỲ ANH MASSAGE - 18 MỚI : TÀI KHÔNG ĐỢI TUỔI

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
vẫn cứ là ok luôn bro ạ, đi gặp người đẹp thì chẳng có gì tiếc. xưa mình yêu mấy con dở hởi tốn bao tiền mà cũng mãi mới chén được @@
Bác chén dc đã may, e yêu bao năm còn chả dc gì

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
vẫn cứ là ok luôn bro ạ, đi gặp người đẹp thì chẳng có gì tiếc. xưa mình yêu mấy con dở hởi tốn bao tiền mà cũng mãi mới chén được @@
Đại gia đây rùi,hiu hiu,gái xinh mấy mà cứ trên 2 củ là mình xin kiếu ah,hi hu

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Nói gì nói e vẫn thích yêu đương bác ạ, chơi ngu tí mà sướng :))
tuổi trẻ phải xông pha tí bác ạ, yêu đương có cái đắng, cái ngọt nhưng đấy là những thứ ai cũng nên nếm thử một lần. Em hồi c3 bị bạn gái đá xong đần người mất mấy ngày, xong ốm đi bệnh viện luôn cơ. Sau đấy thành con người khác cmnl :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
T check 88 rồi, ko thích kiểu rên rỉ như JAV lắm. T vừa hỏi 89, báo có đi làm, bác khen thế thì có khi chiều t sang check xem sao.
em ấy chỉ hợp gu e thôi bác, méo thấy ông nào khen bao giờ vì người nhỏ, lùn, ngực bé. Chẳng qua nchn hợp gu e nên em mê :))

HSTS Là Của VN

Thành viên mới
Mấy Đồng chí lại sang chuyện yêu đương à, cko tôi hóng với. Ngày xưa yêu một em đậm sâu, bị nó đá theo thằng giàu hơn từ đó tôi mới đổ đốn bj nghiện massa anh em ạk

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
tuổi trẻ phải xông pha tí bác ạ, yêu đương có cái đắng, cái ngọt nhưng đấy là những thứ ai cũng nên nếm thử một lần. Em hồi c3 bị bạn gái đá xong đần người mất mấy ngày, xong ốm đi bệnh viện luôn cơ. Sau đấy thành con người khác cmnl :))
Nói ra nghe ngu thật, đời e chỉ mới yêu đúng 1 người. Yêu đúng nghĩa sống chết, từ khi tay trắng đến khi có tí thì lại đứt, thế e mới đau, nói như bọn trẻ trẻ là cảm thấy nợ người ta cả thanh xuân