Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KỲ ANH MASSAGE - 18 MỚI : TÀI KHÔNG ĐỢI TUỔI

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
lúc em gặp là không hề lạnh lùng bác nhé, nói chuyện rất vui vẻ cởi mở, nhưng quy tắc và mình chỉ thấy vui chứ không thấy tình cảm :))
Bác nói thế thì e hiểu vì sao 2 thằng bạn e, mỗi thằng 1 phách. E18 chắc hợp gu bác nào thích xinh, non, ít nói

HSTS Là Của VN

Thành viên mới
Ngon quá nhỉ, em chưa đi KỲ Anh bao giờ nhưng nghe review thơm quá, gu em lại thích mấy em gái trẻ non tơ, vú lại to nữa tì tuyệt vời

HSTS Là Của VN

Thành viên mới
Các bác có biết trẻ nhất ở Kỳ Anhh là số bao nhiêu không, vừa được tặng cái vé free nên muốn phệt luôn

ĐNS

Thành viên
Các bác có biết trẻ nhất ở Kỳ Anhh là số bao nhiêu không, vừa được tặng cái vé free nên muốn phệt luôn
Bác vào telegram của KA mà xem qua ảnh, còn như í của bác thì nên thử e 18 này luôn, e gặp qua ngoài đời r, xinh trẻ, hàng họ ổn quá ổn áp luôn!

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
trẻ thì không biết nhưng vừa trẻ vừa ngon thì đúng là 18 bác ạ, còn thích xinh và nhiệt thì 08 với 86 là nhất.. khuyên bác đi 2 em đấy cho chắc kèo ngon chim

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Theo lời QL giới thiệu với e thì e18 trẻ nhất KA. Bác phệt luôn xem, đúng gu thì ngon mồm :))

Kid_1412

Thành viên
E18 non, ngon là thật, thái độ, vs thì tùy gu mỗi bác. Cá nhân e thì ko chê cũng ko ấn tượng mạnh.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác chạy cmt chậm chậm lại để e theo vs e đang đứng ở số 5 r tầm hơn 150m nữa là đến gần chỗ bác r!! ??
Bác với e phải lắp động cơ may ra mới theo bác í kịp :))