Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KỲ ANH MASSAGE - 18 MỚI : TÀI KHÔNG ĐỢI TUỔI

tutihoai

Thành viên
“Trăng lên 18 trăng tròn

Em lên 18 ngực tròn hơn trăng”

Bữa nay dân tình có đồn nhiều về bé 18 mới quá, lên group tele thấy ông méo nào cũng đặt,cũng hỏi, có hôm vừa sáng sớm đã full lịch rồi là đủ biết độ hot của em. Thế là tui cũng không thể đi sau trend được, phải sắp xếp ngay thời gian để đến thưởng thức cái đẹp. Ngày CN đẹp trời như zậy mà em ấy lại không đi làm, tức anh ách trong người, đành phải off buổi chiều thứ hai hôm sau để đi. Và em thật sự đáng để mình xin nghỉ làm chiều hôm đó.

Đến nơi thì cậu lễ tân bảo anh ơi bạn ấy đang bận tầm 30’ nữa nên anh lên massage chân nhé. OK thế thì chân, mặc dù tui không khoái món này lắm, đang bấn loạn em 18 quá rồi. Nhưng cũng may e làm chân cho mình xinh phết, trẻ và trắng, nói chuyện cực dễ thương, chắc gái miền Tây sông nước. Em miết chân cho mình mấy cái mà cũng thấy nóng trong người, mỗi tội quán không có Dr. Thanh giải nhiệt, đành uống tạm nước chanh kk. Sau lại được em ấy dẫn luôn xuống tầng dưới để vào phòng Supervip, trong thang máy tí thì sờ mó em massage chân ấy T_T

Ngồi trong phòng đợi em 18 mà rạo rực vãi nồi, đứng ngồi không yên. Em ấy vừa vào cái thì “Hello xin chào bạn” một cách thân thiện, xong rồi trêu” Bạn sinh năm bao nhiu” thì tui bảo tui 2k4, vì tui biết em này 2k3 rồi, dĩ nhiên là em biết ngay chém gió vì trông mặt u30 đặc ra =(( Đây cũng là em trẻ nhất mà tui từng đi trong sự nghiệp chếch cờ. Và thực sự vừa gặp em này là quần phồng vcl các ông ạ, nhìn phồn thực lắm lắm ấy.

Đánh giá tổng quan :

Dung nhan : 8.5/10, mặt xinh baby cute, răng khểnh, nhìn rất hiền nhé anh em, lại đánh phấn cho má hồng nhìn muốn đè ra hôn thật sự

Body : Cao 1m65 lại còn đi guốc nên nhìn như bông hậu ấy, bé này chắc sau lại cặp đại gia rồi, dáng người lại múp múp

V1 : siêu to khổng lồ và cực mịn, đúng gái 2k3 có khác, mướt hơn cả mướt, lâu lắm mới được tận hưởng bộ ngực tuyệt thế này, cho 9.5 có gì quá đáng đâu

V2 : cực thon và không mỡ, cho 8 điểm cho đỡ cao ?)

V3 : Mông cũng thuộc dạng tấn công, lúc em đang chỉnh nước tui tiện tay vỗ nhẹ mấy cái xong xoa xoa, thích tay vl. Cho 9 luôn

V4 : rất khít và ngon, nhưng em còn trẻ nên vẫn giữ gìn, mình tôn trọng điều đó nên chỉ sờ một tí rồi thôi

Em còn trẻ, mới vào nghề và thuộc tuýp tình cảm, rất thích tâm sự. Tui không thể nhớ lần cuối mình nói chuyện với một cô gái cuốn hút như này là bao giờ. Hết chuyện công việc, chuyện ăn chơi rồi đến chuyện tình cảm, em tỏ ra thực sự quan tâm đến chuyện tình xưa của tui. Tuy nhiên em làm việc cũng khá quy tắc, em nói thẳng luôn là gói supvip này không được hôn môi, nên dù anh đẹp trai và em muốn ăn anh lắm, cũng phải đợi lần sau anh đi Diamond trở lên mình hãy đá lưỡi. Và em cũng sẽ không CIA anh. Với mình không được hôn em thì hơi buồn thật, vì khuôn mặt em quá đỗi đáng yêu, đôi môi mọng đầy. Thực sự là em còn trẻ và mới làm nhưng trình nuru khá đỉnh rồi, hơn mặt bằng chung của Kỳ Anh chứ không đùa, quả vếu khủng long của em chà đến đâu phê đến đấy, cứ phải ưỡn người lên để cảm nhận độ êm của nó =)). Dĩ nhiên là quả vếu đấy kẹp xúc xích cũng tê mê luôn. Em cũng biết điểm mạnh đó của mình nên chà chà gắt vãi, làm mình tí phun luôn lên ngực em, cái hình ảnh đó cứ mãi in sâu vào tâm trí.
Ra về với một kỉ niệm nho nhỏ : Em cùng mình dắt nhau ra cầu thang máy chuẩn bị lên tầng 8 chốt sổ, em quên đồ trong phòng thế là 2 đứa lại nắm tay nhau quay lại phòng lấy một cách tung tang như người iu vậy, thích ghê. Hi vọng lại được gặp em vào ngày lương tiếp theo.

Đính kèm

tutihoai

Thành viên
a đù dạo này Kỳ Anh mạnh quá nhỉ, toàn thấy các anh em lên bài Kỳ Anh, mình lên phát nữa được không nhỉ bro ơi
Dạ dạo này em bị nghiện Kỳ Anh bác ạ, gần đây toàn đi các em mới mới của quán trãi nghiệm tí, trước ở miền Nam cũng hay đi Nhạc dương lầu

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Dạ dạo này em bị nghiện Kỳ Anh bác ạ, gần đây toàn đi các em mới mới của quán trãi nghiệm tí, trước ở miền Nam cũng hay đi Nhạc dương lầu
Dạo này e hay vào sg công tác, nld có e nào ngon ko bác?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E18 này tùy hôm hay sao ấy nhỉ, e thấy có bác đánh giá thái độ cn, có bác khen tươi ngon. Chắc tùy gu từng bác

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
E18 này tùy hôm hay sao ấy nhỉ, e thấy có bác đánh giá thái độ cn, có bác khen tươi ngon. Chắc tùy gu từng bác
Gu em là tình cảm bác ạ, nên em ấy có thân thiện và service tốt thì cũng chưa hài lòng lắm. Bảo anh ấy là “lần sau anh đi em nhé” thì em bảo”đi đâu cũng được đi ai cũng được hết á” thế là chán luôn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Gu em là tình cảm bác ạ, nên em ấy có thân thiện và service tốt thì cũng chưa hài lòng lắm. Bảo anh ấy là “lần sau anh đi em nhé” thì em bảo”đi đâu cũng được đi ai cũng được hết á” thế là chán luôn
Chắc do e ấy còn trẻ con 1 phần. Đội e có 3 thằng, 2 thằng check, 1 thằng khen e ngon nhất KA, 1 thằng chê thái độ cn, nghịch dt suốt :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Chắc do e ấy còn trẻ con 1 phần. Đội e có 3 thằng, 2 thằng check, 1 thằng khen e ngon nhất KA, 1 thằng chê thái độ cn, nghịch dt suốt :))
ngoại hình thì có thể tùy gu mà ngon nhất KA bác ạ, còn e đi mà cầm đt check thì e review cho vỡ mồm luôn :)) chỉ không tình cảm mà e đã không ưng rồi

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
ngoại hình thì có thể tùy gu mà ngon nhất KA bác ạ, còn e đi mà cầm đt check thì e review cho vỡ mồm luôn :)) chỉ không tình cảm mà e đã không ưng rồi
Mình lại thích các ẻm cầm đt check bấm bấm

"Ui,e đang chat nhóm với quản lý và các ktv khác à?cho a đọc với,hi hi "

?