Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KỲ ANH MASSAGE - 18 MỚI : TÀI KHÔNG ĐỢI TUỔI

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Oh ha,thỉnh thoảng lại xuất hiện 1 cái trend xàm vc,méo hiểu gì luôn,nhưng tiếng anh câu đó dịch ra là gì vậy bro?
dịch ra là tuyệt, làm tốt lắm em! . Câu này bro có thể áp dụng với các em massage nhé. Em thổi kèn tốt lắm, tuyệt, ờ mây zing gút chóp

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
thì tầm đấy đổ vào, xong sinh con đẻ cái, giờ toàn giọng Bắc trong đó nghe đau tai vl :))
Lớp bắc ấy giờ biến chất cả rồi bác ạ, với phần nhiều là dân ở thanh - nghệ, e ở VT cũng lâu lâu nên chán vãi ra luôn :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Lớp bắc ấy giờ biến chất cả rồi bác ạ, với phần nhiều là dân ở thanh - nghệ, e ở VT cũng lâu lâu nên chán vãi ra luôn :))
Thanh Nghệ thì đi đâu cũng vl bác ạ. không phải phân biệt gì đâu nhưng những cái xấu của dân VN ở nước ngoài đều là từ ở vùng đó. Em ở Anh Quốc thì mấy ông trồng cần, đi container xong toàn HP, Nghệ Tĩnh. bó dái vl

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thanh Nghệ thì đi đâu cũng vl bác ạ. không phải phân biệt gì đâu nhưng những cái xấu của dân VN ở nước ngoài đều là từ ở vùng đó. Em ở Anh Quốc thì mấy ông trồng cần, đi container xong toàn HP, Nghệ Tĩnh. bó dái vl
Bác phải sang nhật hàn mới thấy còn hãi hơn, bên âu các ông trồng cần cỏ còn ít ra phố láo nháo dc :))

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bro,ko phải tự nhiên mà người ta lại có lý do nói này nói nọ đâu