Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

KỲ ANH MASSAGE - 18 MỚI : TÀI KHÔNG ĐỢI TUỔI

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Hồi trước đi 1 e mình cũng hỏi rồi,e nó bảo ko đc táy máy đâu,quản lý đuổi ngay,việc ai nấy làm thôi
thế thì chán , tưởng thỉnh thoảng đc xã giao một vài phát chứ, thế chắc mấy cu trực phòng đấy phải quay tay suốt rồi bro ạ

Yamcha

Thành viên sôi nổi
bên này cũng có vẻ xôm quá nhỉ, nghe ae rì viu em 18 mọng nước này chắc cũng phải bố trí đi check phát

Yamcha

Thành viên sôi nổi
nghe kể có mấy cậu lễ tân trực phòng yêu luôn các em gái massage ấy, ngày ngày nhìn ngy mình phục vụ thằng khác mới là sốt ruột bác ạ
Chuẩn luôn, em nghe mấy vụ rồi bác ạ. Có lần inb thằng lễ tân đặt đúng ngy nó luôn, chắc hôm đấy nó muốn phang em vc :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn luôn, em nghe mấy vụ rồi bác ạ. Có lần inb thằng lễ tân đặt đúng ngy nó luôn, chắc hôm đấy nó muốn phang em vc :))
cảm giác chơi ny thằng khác mà nó phải chịu đựng hay vl bác nhỉ, như jav luôn kaka

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
bên này cũng có vẻ xôm quá nhỉ, nghe ae rì viu em 18 mọng nước này chắc cũng phải bố trí đi check phát
đi đi bro, em 18 này không phải tình cảm nhưng làm có tâm lắm, mà vú thì miễn bàn nhé

Yamcha

Thành viên sôi nổi
đi đi bro, em 18 này không phải tình cảm nhưng làm có tâm lắm, mà vú thì miễn bàn nhé
Ok bác, em thì miễn làm tốt là được, tình cảm cũng quan trọng nhưng mà gái xinh thì không đòi hỏi nhiều quá dk

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Ok bác, em thì miễn làm tốt là được, tình cảm cũng quan trọng nhưng mà gái xinh thì không đòi hỏi nhiều quá dk
thế thì bro đi em 18 với 15 là hợp đấy, nhưng em 15 hay nghỉ lắm ít khi set được