Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Dòng hàng hóa ko thông dc bọn nn cũng ko có tiền mua sắm gì, mình thất nghiệp hàng loạt bác ạ
Sợ nhất mấy ngành buôn bán kinh doanh dịch vụ hàng không nhà nghỉ các thư. Chết hết bác nhỉ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Trên đông dưới hè bác ạ, ce thật phi thường bác nhỉ. Ae mình quần dài vẫn run bần bật :))
Có ai ôm thì đỡ hơn bác ạ. Chứ cô đơn thì chả lạnh =)) Có người cái làm nóng được ngay ý mà

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E chân sai vặt lon ton thôi bác ạ, ai sai đâu đánh đấy chứ lên dc tổ trg đời e lại quá đỏ :))
Nghe bác du học sinh lào vẫn lon ton e đây chả du gì may quá cuộc đời vẫn không phải khổ như bác :D

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
E chân sai vặt lon ton thôi bác ạ, ai sai đâu đánh đấy chứ lên dc tổ trg đời e lại quá đỏ :))
Cũng là may mắn luôn đó bac haha =)) Thế khi nào lên HN phải sả liên tục thôi bác nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Sợ nhất mấy ngành buôn bán kinh doanh dịch vụ hàng không nhà nghỉ các thư. Chết hết bác nhỉ
Các ngành liên quan đến du lịch là chết nhiều nhất bác ạ, bạn e làm du lịch gần năm nay ngồi nhà chơi ko :(

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có ai ôm thì đỡ hơn bác ạ. Chứ cô đơn thì chả lạnh =)) Có người cái làm nóng được ngay ý mà
E đang ế bác ạ, bác có cái chăn 37 độ thì rét này rét hơn vẫn ấm như thg bác nhỉ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nghe bác du học sinh lào vẫn lon ton e đây chả du gì may quá cuộc đời vẫn không phải khổ như bác :D
Số phận rồi bác ạ, du học sinh nghe sang mồm thôi bác ạ chứ đầy ae ko học gì vẫn giỏi hơn

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
@Ko Do Em giờ mới mò được về bác ạ. ĐƯờng đông mà cuối năm rồi nhiều việc quá :(

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Các ngành liên quan đến du lịch là chết nhiều nhất bác ạ, bạn e làm du lịch gần năm nay ngồi nhà chơi ko :(
Hà nội lại thấy cấm tụ tập chỗ đông người k cần thiết rồi bác ạ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Số phận rồi bác ạ, du học sinh nghe sang mồm thôi bác ạ chứ đầy ae ko học gì vẫn giỏi hơn
Bác nói thế chứ 1 phần cũng do số phận 1 phần cũng là do trước bác chọn sai ngành nghề không có ai định hướng đó bác

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bác giỏi văn bác phải ngoại giao kéo các ng đẹp vào cho xôm, cứ ở đâu có ce là ở đấy ae đông vui bác ạ :))
Dụ mãi e Gấu chưa zô =)) Đang chèo kèo em Cherry =)) Cũng thích EDM bác ạ