Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - 02 Siêu Gấu Vô địch

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Có mấy quả áo quần chanh cũng thành bưởi bức tường cũng thành v3 căng đét bác nhé :))
Các chị e quá được ưu tiên luôn giờ chắc thiếu mỗi tiền thôi làm gì cũng được :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ui quá đỉnh luôn. Cho e hỏi bác biết nhiều về yoga không. Chỗ e cũng thấy rất nhiều lớp yoga mà k biết tac dụng thật của nó ntn
E cũng ko biết gì mấy đâu bác, ăn trưa hay rình rập các ce bàn chuyện giữ dáng thôi :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác nói câu này chuẩn luôn. Các e ý cũng là con người như a e thôi. :( Nhất là mấy e miền bắc e cảm thấy khá là tâm trạng toàn sợ lộ ảnh thôi
Thời đại này lộ ảnh là cả nc biết, e nhớ có 1 e miền nam còn bảo là e í ko làm trong sg vì sợ sau này khó lấy chồng

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Các e nào quá công nghiệp thì cũng phải rp thôi. Như kiểu e 18 đợt đầu vào làm đó =)) Ông a t đi rồi bảo là lười lắm =)) Chả làm gì đâu chỉ được cái người đẹp thôi. Chắc giờ ổn hơn rồi
Nhiều e thái độ cn là do ae mình 1 phần, các e hot dc ae săn quá lại tưởng bản thân là ngôi sao thật bác ạ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
=)) Nhiều việc quá k nghe được chuyện các e à bác =)) Nghe giải trí mà
E cũng ko hiểu, đi tiếp khách e thích nghe ng khác nói, bt bạn bè đi rượu e nói như chym, với bạn gái e cũng nói cả ngày nhưng cứ đi chơi kiểu thỏa mãn thằng bé là e ko thích nghe nói nhiều :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chỉ cần tip vô cực là các e chủ động xin số rồi. Mình cứ tà tưu tí là được :D
E chưa cho e nào số, cũng chưa bh hỏi xin số e nào luôn bác ạ. E ko thích tán tỉnh các e gái dv mất thời gian lắm :))