Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh - Lần Đầu Làm Vị Khách Khó Tính

Panda

Thành viên mới
Chào tất cả anh em Trời Đất Hội. Chúc anh em có 1 kì nghỉ lễ vui vẻ, thoải mái bên gia đình và người thân. Hôm nay ngồi nhà rảnh rỗi em mới viết report về 1 địa điểm ăn chơi quá đỗi quen thuộc với anh em Hà Nội. Gọi là quen thuộc nhưng em chắc chắn địa điểm này luôn luôn có cái mới lạ để chúng ta khám phá. Dưới đây em xin tổng hợp những cái mới lạ em đã khám phá được ở Kỳ Anh.

Vé: SVip. Cái j đã qua thì em ko muốn nhắc lại, em đi vé SVip để có report chân thực và đầy đủ nhất cho các anh em.

Phòng ốc:
Kỳ Anh nổi tiếng có mặt tiền sang xịn mịn thơm chuẩn spa, hotel. Khu lễ tân bây h có Vi Ân thì lại càng sáng láng thêm mấy phần. Ae nào đã đến đây có khi chỉ muốn ngồi sảnh uống nước và đò đưa Vi Ân thôi.
  • Phòng ốc: nhiều người đăng hình phòng SVip quá rồi nên em ko đăng lại nữa. Phòng kết hợp bồn tắm, xông ướt, nhà tắm nên hơi ẩm ướt. Ae đang ngà ngà say chú ý cẩn thận, trượt chân trên sàn đá cũng ko êm ả gì đâu.
Nhân viên:
  • Locker: đon đả, nhiệt tình. Bé đầu tiên vào em chưa ưng lắm nên locker vào hỏi tận tình và điều số mới phù hợp ngay.
  • Bé đầu tiên - 19: em đi random, dặn locker cho bé nào nhiệt tình, mông to đẹp là được. Bé 19 vào lại dáng dây, mông vừa phải, nói chuyện cũng lễ phép nhẹ nhàng chừng mực. Em thấy ko bắt đúng sóng nên yêu cầu đổi. Bé 19 chào em rồi nhẹ nhàng đi ra, ko hề có thái độ gì cả.
  • Bé thứ hai - 0x chuẩn thần dâm của KA: giọng miền trung nũng nịu tình cảm, vừa vào là ôm ấp quấn quýt như ny. Bác nào hảo ngọt thì gặp bé này mê tít luôn. Bé chuẩn dạng người cao to trắng thơm (1m65). Vòng 1 to chà bá mà mềm mại chuẩn real, ko có sửa sang nâng cấp gì hết nhé, vòng 2 hơi mỡ, v3 to tròn. Gu của em là xôi thịt nên ôm ấp vừa tay là đã rồi. Quy trình massage khỏe đủ bài, xoa tinh dầu oải hương khắp người. Massage mệt bé tu 1 hơi nửa chai lavie rồi rê khắp người em, từ ngón chân lên đến cổ, cuối cùng dừng lại ở cậu bé. Hơi buồn xíu là bé này ko có WC, bé cũng bảo luôn ở KA cấm ko được WC????? Bác nào đi mà được WC cho em xin số bé ý với. Xong xuôi 1 shot ngon truym, bé dắt em vào tắm táp toàn thân, kì cọ xà bông các kiểu cho sạch hết lớp tinh dầu. Lúc em mặc quần áo xong xuôi rồi, bé ý chỉ quấn cái khăn tắm rồi tiễn em ra thang máy. Chắc mấy ông locker quen nhìn cảnh này rồi nên bình thản như không. Nhìn mấy em cơ thể vẫn ướt, quấn mỗi cái khăn tắm ướt nhẹp mà các ông ko thèm liếc kể cũng tài.

Em tranh thủ đi buổi tối nên ko có thời gian ở lại massage chân hay ăn nhẹ. Về nhà tắm lại 1 lượt rồi kê cao gối ngủ thôi, trọn vẹn 1 đêm thỏa mãn.
Em đang hóng gói 1 tịu lắm rồi đấy mà đợi mãi chưa có. Hoặc bác bào muốn lập team luxury thì ới em đi cùng với nhé.