Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh: Kỷ niệm đáng nhớ với em 22

Thomas Vu

Thành viên mới
Nghe tới Kỳ Anh cũng đã lâu, cũng đã đọc qua rất nhiều bài rv của anh em trên cộng đồng, mình quyết định tới trải nghiệm cùng 3 cậu đệ tại đây xem như thế nào.

Điều đầu tiên khá ấn tượng và làm mình thích là thái độ của nhân viên và lễ tân ở đây luôn niềm nở, rất ân cần thiện cảm, mời nước cả 4 anh em mình .

Sau một hồi ngồi hút thuốc uống nước, 4 anh em mình cũng chọn được 4 em phù hợp với tiêu chí mỗi thằng, mình chọn số 22 nhé. Ấn tượng đầu tiên về em 22 là rất đáng yêu và dễ thương cực kì nên mình chọn ngay khi vừa thấy luôn. Còn lại mấy cậu em mình chọn các em số 29 , 52 và 66.

Riêng mình với em 22 thì có nhận xét như sau :
Face : Xinh, đáng yêu, trẻ trung
V1 : Vừa tay, căng
V2 : mềm mềm, lúc nuru êm lắm luôn
V3 : Căng đét
V4 : không cravat, không rau mùi, sạch sẽ, nước nhiều

Service: em nó rất ngoan, gọi dạ bảo vâng suốt, không ngần ngại gì khoản v4 mình nghịch ngợm đã luôn mà không hề có thái độ khó chịu mà ngược lại còn phối hợp cho mình tiện tay nhất có thể. Đầy đủ các công đoạn đấm bóp, tắm chung cũng như nuru hết mình, kích thích nhất là khoản em nó dùng vòng 4 cọ thằng cu làm mình căng thẳng vkl, may mà võ nghệ cao cường. Cái đáng nói nhất là hôm qua sau khi out và cia, em nó nằm tâm sự với mình tới hết giờ lun còn tình cảm hơn cả người yêu.

Tính mình thì ưng em nào là rất hay đi chơi lại với em đó cho lần sau . Nên chắc không bỏ qua được em nó
Tóm lại : Lần sau sẽ còn ủng hộ cho em 22 này. Thanks anh em đã bỏ thời gian đọc vài dòng ký sự của mình ^^

Đính kèm