Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh - Hồi Ức Ngày Tháng Ấy

Thái Luân

Thành viên mới
Kỳ nghỉ dài, công việc rảnh rỗi hơn, thời gian như đi chậm lại, đêm dài nằm trằn trọc mình lại chợt nhớ về những ngày tháng xưa, mà xưa thì ko đúng, mới đây đó 1 năm thôi, uh, nhớ về kỷ niệm ở Kỳ Anh với cô nhân viên đó, mã số 06.
Ấn tượng đầu tiên về e mình vẫn còn nhớ khá rõ, khuôn hình bầu bĩnh, đôi chân trần với bước đi nhún nhẩy, ánh mắt sáng, to , đôi môi chúm chím. Chiếc váy ngắn cũn, hình như quá nhỏ bé so với e, dáng người cao, khuôn ngực lớn, mềm mại. Giọng nói NT nhẹ nhàng, nũng nịu đã đốn tim biết bao anh chàng. Làn da e trắng, mịn màng, mát rượi. Ngay từ lần đầu chạm mặt mình như bị hớp hồn bới cái dáng vẻ, sự yêu chiều của e. Hihi...Vẫn biết cái lúng liếng đa tình ấy đôi khi có 1 chút khéo léo, giả tạo nhưng các anh hùng xưa nay vẫn thường sa vào lưới tình của các mỹ nhân là vậy mà. Những giờ phút được gặp e thật đáng nhớ. Rồi mình thành khách quen của e, rảnh thì lại qua thăm, mà hình như e cũng có rất nhiều khách quen như vậy. E thành một ngôi sao đang tỏa sáng ở KA...
Rồi thật bất ngờ khi hay tin e ko còn ở KA nữa, chắc lại phiêu bạt nơi đâu hay tìm được một phương trời mới. Tiếc là ko được gặp em lần cuối để nói lời từ biệt. Thôi thì chúc e luôn chân cứng đá mềm, luôn xinh tươi và hạnh phúc.
.............................................................................
Đó là nỗi niềm xưa cũ của mình và cũng lâu lâu sau đó mình mới trở lại qua thăm KA một vài lần nữa, tuy chẳng lần nào gặp được cô quản lý Vian xinh đẹp ( chắc mình toàn đi giờ sớm) . KA giờ vẫn vậy, phòng Super Vip to rộng nhất giờ thành phòng Diamond và Vô cực, với đèn gương lấp lánh. Cơ sở vật chất cũng xuống đôi chút theo thời gian nhưng dịch vụ thì vẫn vậy: chu đáo và nhiệt tình, chỉ tiếc rằng chưa có 1 bóng hình nào để lại ấn tượng sâu sắc hơn hình bóng xưa cũ. Một 35 nhiệt, bạo dạn, tự tin, một 86 dáng yêu kiều, dễ mến, một 88 trẻ trung, rồi thì 17 nhỏ nhắn nhưng có võ...
Dù sao cũng rất cảm ơn KA, với cơ sở vật chất vượt trội, cung cách quản lý, chăm sóc khách hàng và dịch vụ vượt trội, đã mang đến cho HN 1 làn gió mới, tươi mát, trong lành thật dễ chịu và với mình KA vẫn luôn là 1 trong những cơ sở dịch vụ hàng đầu tại HN trong lĩnh vực này.
Xin cảm ơn, chào thân ái và quyết thắng.