Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Gói Vô Cực 86 - Ru Hồn Vào Quên Lãng

Dâm Công Tử

Thành viên mới
Cũng vài lần trải nghiệm ở Kỳ Anh rồi, thấy ra gói Diamond mới, chưa kịp đi trải nghiệm thì ông Movado lại ấn thêm cho quả Vô Cực, thế là lại phải xách dái đi trải nghiệm
Được ngày mưa gió 12h đêm mới mò vào mà anh em quầy vẫn nhiệt tình đón tiếp và giới thiệu gói, mình pick luôn Vô Cực để trải nghiệm luôn. Trong lúc chờ phòng thì được anh em dẫn lên làm massa chân.

Cái này được coi là điểm cộng vì vừa oánh chén no nê, vào luôn massa thì hơi tức bụng, làm chân trước cũng có thêm thời gian để thở . Được cái nhân viên làm chân cũng nhiệt tình, làm khá tốt. Làm xong mình cũng tips cho em nó 100k

Tiếp đến mục chính là trải nghiệm Vô cực. Phòng ốc rộng rãi, sạch sẽ, ông nào đi thì biết rồi, bồn gỗ ngâm thuốc, bể sục, xông khô xông ướt đủ cả, được cái thêm quả giường to cho riêng Diamond vs Vô cực, nằm cũng thoải mái

Xuống nhận phòng tầm 5p thì có tiếng gõ cửa, thí sinh số báo danh 86 e thẹn bước. Nhân viên trẻ và khá nhiệt tình, chuẩn bị các thứ xong là lôi mình ra lột sạch rồi đưa vào bồn tắm. Phòng này có quả đèn laser quay ảo ảo, cá nhân tôi thấy nó hơi thừa, vào tắm mà nó cứ chiếu vào mắt, hơi khó chịu, kêu em nó tắt đi, để tập trung chuyên môn cho dễ. Ông MOVADO xem lại cái này nhé.

Xong rồi vào bồn tắm táp, em nó kì cọ vệ sinh sạch sẽ cho tôi và làm phát thư giãn đầu trong bồn tắm sục luôn, kĩ năng khả ổn. Em nó bảo tôi ngồi lên thành bể, còn em nó quỳ dưới cặm cụi làm, cảm giác chả khác gì vua chúa ngày xưa. Cơ mà do ngồi làm hơi khó ra nên tôi bảo em nó ra giường làm cho thoải mái. Kĩ năng của em khá tốt, toàn mút lút cán vs đá bi, cảm giác phê khỏi nói, ông nào mà yếu khéo trớ mẹ luôn, còn tôi hơi khỏe nên em nó cũng vất vả, phải gần 30p mới out

Kết thúc phát 1 thì tôi nằm nghỉ ngơi, xơi hoa quả vs uống nước, em nó thì massa khỏe cho tôi. Cảm giác vừa ra xong lại được massa khá dễ chịu, cảm thấy hồi lại khá nhanh. Nằm nghỉ vs massa khỏe xong lại tiếp tục phát 2. Em nó chơi quả kết hợp quả BJ lẫn trườn nuru, khá phê nhưng khổ cái phát 2 hơi khó ra, em nó thi triển đủ skill trườn bò chả khác gì phim JAV mà không ra nổi, thế là nằm ôm nhau tâm sự vui vẻ, bảo kèo này anh em mình hòa , chưa có ai xin thua cả, hẹn em nó hôm khác. Em nó cười dâm dê bảo ok anh, hẹn lần sau sẽ cho anh xin thua mới thôi . Hết giờ kết thúc vào tắm rửa cùng em, em kì cọ sạch sẽ cho mình rồi ra về. Mình tips em nó 1500k

Xuống quầy thanh toán cả, tổng thiệt hại 990k vé + 100k tips massa chân + 1500k tips cho em 86 = 2590 , cảm thấy thoải mái và sảng khoái mặc dù phát 2 vẫn chưa ra . Trải nghiệm khá ổn nhưng ông nào mà cũng như tôi thì hơi cực cho các em, mút tòe mồm cũng không ra được.

Hẹn gặp Kỳ Anh ở lần tiếp theo