Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh - Đẳng Cấp Là Mãi Mãi

Lão Cô Độc

Thành viên mới
Hello ae mình tham gia diễn đàn cũng lâu nhưng toàn chơi bên box ký sự là chính dạo này lân la sang box massage . đầu xuân năm mới ngó nghiêng mấy cơ sở ae khen đều chưa thấy mở cửa , thấy rp của bác gatraicoi về cơ sở massage KỲ ANH hấp dẫn quá alo đến thì cô bé lễ tân bảo bên em mở cửa rồi . phóng xe qua luôn mấy hôm đầu năm bia rượu nhiều quá qua thư giãn 1 lúc cho nhẹ người .
Đến nơi ấn tượng ban đầu là cơ sở rất đẹp và sạch sẽ . trang trí rất độc đáo nhìn khá mới lạ. mình lấy 1 phòng vip . thấy bác kia ưng em số 21 mình cũng yêu cầu nhưng em đang bận nên mình chon radom vậy , lên phòng đang xông hơi thì 1 em trông rất teen bước vào ngó đầu ra nhìn 1 cái mà ưng quá cơ . em hỏi mình uống ji ko e lấy . cho a cốc trà gừng hehehe. xông hơi xong nhấm nháp cốc trà gừng cho ráo mồ hôi thì mình vào đi tắm . e đang kỳ cọ cho mình thì e nó đột nhiên cởi đồ vào tắm chung luôn . mẹ hấp dẫn thế mình ko nghĩ là có dịch vụ này nha . thấy mấy bác trước ko rp mình hỏi em nó thì e nó bảo từ đầu năm nay bên em sẽ có thêm nhiều dịch vụ mới rất hấp dẫn , tắm chung là 1 trong số đó. hehehe hên rồi bất ngờ quá . vú em này ngon thật kỳ cọ phê VCL . tắm táp xong mình ra nằm giường đá muối , nằm khá phê cảm giác mới lạ nhưng hơi nóng chắc do e nhân viên chỉnh nhiệt độ cao lúc sau e chỉnh thấp xuống minh thấy rất thoải mái luôn. em massage rất đủ bài mình khá to béo mà em vẫn kéo khớp hay vặn người rất chuẩn .mấy ngày ngồi lì uống rượu giờ được kéo dãn thấy vô cùng thoải mái . massage được 1 lúc e nhận viên tụt luôn bộ váy xoa tinh dầu lên người mình rồi trườn. cha mẹ ơi phê ko chịu nổi . kỳ anh thay đổi quá các bác năm ngoái đi rp chỉ có bj giờ thêm nhiều cách phục vụ hấp dẫn thế. phê thật lúc sau em cúi xuống Bj cho mình . e thì mút tờ rim mình thì 1 tay móc lốp 1 tay bóp vu phê ko chịu nổi kéo dài 10p thì mình out . phê tận óc luôn

xong xuôi mình tắm lại lần nữa rồi rút tiền bo cho em nó ( em này mình ưng nên mừng tuổi e nhiều hơn 1 chút còn bình thường giá típ là 500k nha ) . rồi sau ra phòng nghỉ nằm làm bát cháo bào ngư tinh thần vô cùng sảng khoái thích thế . ấn tượng rất tốt về kỳ anh . chắc lần sau rủ mấy ông bạn cơ quan đi cùng cho vui.

Tổng kết : 750k giá phòng + xxx tiền típ = vô cùng hài lòng ...