Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh 03 - Dịu Dàng Say Men Tình Ái

Thix Đủ Thứ

Thành viên mới
Chào ae đồng dâm
Chẳng là đc bác Movado tặng cho cái voucher từ hôm nào ko để ý. Vào box thấy có code đúng ngày hết hạn
Xách xe lên đường xem.bác tri ân ntn
Mình đi buổi trưa nên cũng ko đông lắm.
Vẫn như mọi lần, cậu locker tư vấn rất nhiệt tình hỏi gu mình như nào để e sắp xếp.
A lên thay đồ và massa chân trc cho thoải mái. Đúng lúc chân cẳng bóng bánh đang nhức. Thế là lên tầng 8 massa chân thôi. Vẫn như mọi lần trong lúc chờ đợi room.
À bác Movado tri ân gói này thật sự là chất lượng
Ấn tượng với phương thức kinh doanh của bác khiến cho khách đến thì thích mà về lại vấn vương

Mình thì thích những em đầy đặn tình cảm nhẹ nhàng và ngực phải to. Quả là ở đây có 06 đã thành huyền thoại.

Bước vào phòng xông hơi đc lúc thì e ấy bước vào nhẹ nhàng ân cần bảo mình thay đồ, để e cởi giúp rồi chiêu mẹ tắm.cho con bắt đầu thi triển. Từ đầu thằng lớn đến đầu ấc thằng nhỏ e kì cọ mơn trớn nhẹ nhàng và chăm chỉ.

Xong tắm bồn thì mình qua bên sục và e thoát y xin vào bồn tắm cùng mình. Nghe cứ ngọt ngào như mía đường Khánh Hòa ấy nhỉ.

E trườn rồi dùng cái lưỡi liếm.trọn vẹn cơ thể mình. Tay mình cũng k để yên đc. Lần mò đến khu rừng rậm có ngã 3 thiên đường và bắt cua. 2 thân thể hòa quyện trong làn nước ấm. 1 cảm giác thật sự khó tả. E kêu nhè nhẹ. Rồi sau đó thì thầm e sướng. Cong người lên và tận hưởng. 10p trong bồn rồi mình và e cũng ra giường massa. E BJ miệt mài và cảm xúc. Hôm nay mình hơi lâu nhưng e ko có tỏ vẻ giục giã. Rất chuyên nghiệp. Vote 5*

Chuyện gì đến cũng phải đến
Mình out trong sự mãn nguyện. E lau cho cậu nhỏ và bảo mình nằm úp e massa lưng và tay cho mình. Khá bài bản và cẩn thận.

Gặp em sau hơn 1h đồng hồ chào tạm biệt e còn hôn mình như là ny phải chia xa bịn rịn. A sẽ còn gặp lại e 03 yêu dấu

Tip: 700k cho em 03 xinh gái + ms chân 100k + lọcker 50k
Ticket: voucher 650k
Một lần nưaz thanks bác Movado rất nhiều