Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kingspa 63 Tô Hiệu - nơi thư giãn của tôi :))

Chim Mới Nhú

Thành viên mới
Thân chào các anh em đồng dâm congdongx
Đến với Kingspa đối với mình có lẽ là 1 cơ duyên. Từ khi tuổi bắt đầu cao, ko hào hứng vận động nhấp nhổm nữa mà chỉ muốn nằm ườn ra hưởng thụ, mình đã bắt đầu âm thầm cày xới hàng trăm bài của box, ghi lại tên các cơ sở, các mã số, các đặc điểm của từng em để chuẩn bị cho chương trình thư giãn của mình. Nhưng người tính đếch bằng trời tính, 1 ngày đẹp trời mình lỡ tay xóa mất bí kíp mà không khôi phục lại được. Xây dựng lại từ đầu thì lười nên mình vào thẳng bài về Kingspa, vì trước đây đã có sẵn cảm tình với các comment trả lời rất cầu thị của chú Định, và các cuộc vui bắt đầu từ đây.

Ảnh của cơ sở thì mình không chụp, lý do là vì ánh sáng trong các phòng rất mờ ảo nên có chụp thì cũng ko rõ nét, mà tiêu chí chụp của mình là ảnh phải rõ nét, phải thấy được độ quăn của từng sợi lông bým cũng như trên vếu hiện lên bao nhiêu đường mạch máu :p

Review từ ngoài vào trong:
Chỗ để xe ô tô: có, nhưng mặt tiền chỉ đủ chỗ cho khoảng 2 xe. Có thể có các bãi gửi gần đó cho các đồng dâm.
Chỗ để xe máy: có, đồng dâm nào muốn kín đáo thì các cháu nhân viên trông xe sẽ dắt vào ngách nhỏ cạnh nhà.
Nhân viên trông xe: rất nhanh mồm nhanh miệng, chào hỏi khách lúc đến cũng như lúc về.
Lễ tân + quản lý + đưa khách lên phòng: không có gì phải phàn nàn. Khách đến cũng như trước khi ra về đều được chiêu đãi dưa hấu, củ đậu, trà đá, trà nóng...
Nhân viên: thấy nhiều đồng dâm chê là mặt bằng có vẻ đi xuống, nhưng cá nhân mình chưa gặp phải cá sấu o_O . Vếu to vếu nhỏ, cao thấp, gày béo, loli...nói chung đủ mọi loại hình nghệ thuật.
Độ khó khi setup các mã số: 0. Trước khi đến bao giờ mình cũng chốt trước giờ giấc với quản lý Định nên trong lúc các đồng dâm tha hồ kêu khó gặp 06 mà mình đăng ký nhiều lần chả trượt lần nào :D
Phòng phèo: nói chung là ổn áp, 1 số phòng không có toilet nên các đồng dâm cẩn thận củi lửa nhé ;)
1 kinh nghiệm nữa khi chọn các mã số là đừng tin lời Định, bạn ấy tư vấn cho mình nhiều em hot nhưng những em mà mình thấy chim ưng nhất lại là những em mình tự khám phá trong lúc ngồi uống trà (các em xong việc dẫn khách xuống quầy đều đi qua sảnh hết).

Em 21 dưới đây cũng không ngoại lệ.
Mình được chú Định tư vấn các em 30-35 sv thần sầu mà chiều nay đến thì mấy em lại đang bận khách. Trong lúc lò dò lên phòng nằm nghỉ cho đỡ mỏi lưng để chờ mấy em đó xong ca thì lại gặp em 21 đang ngồi xếp khăn ở giữa hành lang. Nhìn mặt mũi chim ưng quá nên bảo em báo với quầy vào gặp mình luôn.

Em không phải con gái miền Tây sông nước như phần đông các em ở đây, nhưng cái miệng kia và cái mặt kia mà cúi xuống mút cho mình thì...chẹp chẹp...thì em có đến từ đâu thì cũng không còn quan trọng nữa rồi :p
Công đoạn cởi áo quần cho khách được em triển khai chu đáo, mặc dù em mới làm ở đây có 2 tháng (theo lời em kể). Tiếp đó là màn gợi hứng cho khách bằng cách tuột vếu ra kêu nóng để khách thử hàng trong khi chờ nước xả đầy bồn. Hứng vãi chưởng. Tiện đây mình cũng phải nói luôn là có em chủ động tuột vếu, có em phải nói mới tuột nhé.
Sau đó vào bồn, em gội đầu, tắm táp, kỳ cọ cho mình. Bước từ bồn ra đã thấy cầm khăn chờ sẵn, kèm lời dặn anh cẩn thận sàn trơn. Định đào tạo nhân viên CSKH tốt phết, khá đồng đều.
Lên giường nằm sấp để em ra tay đấm bóp. Hôm nay mình có cái hẹn khác nên chỉ làm bài Thái 70 phút, bình thường mình hay làm bài Ngọc Trai 90 phút thì đã hơn. Em nói có cả nuru nhưng mình hẹn để lần sau sẽ thưởng thức.
Tẩm quất, đám bóp, xoa, giật, bẻ, tì, giẫm cả lên lưng xong xuôi thì em bảo mình nằm ngửa ra để thư giãn. Các đồng dâm có thể yêu cầu bj nóng, nhưng cá nhân mình thì muốn cảm nhận trần trụi hơn nên chỉ đạo em bj luôn, không nóng lạnh gì sất :D
Trình bj của em 21 khá ổn, chưa đạt đến mức thượng thừa để có thể làm mình xuất, nhưng với tuổi nghề non nớt như thế mà được như vậy là cũng rất đáng khen rồi. Nằm thưởng thức con trym được bao bọc trong cái miệng ấm nóng, mặt em thì baby, vếu em thì 2 bàn tay nắm còn không hết vếu 93 mông 94 các đồng dâm nhé, đầu ti nhỏ như hạt đỗ), cảm giác thật là phê. Sau 10 phút bj dọc ngang quỳ bò các kiểu, lời đề nghị bôi dầu để hj bị mình phũ phàng từ chối làm em lại phải tiếp tục dùng miệng để thổi nốt bài kèn :(. Em chủ động đề xuất nằm ngửa ra để kẹp xúc xích, nhưng mình chỉ đồng ý có 50%, tức là em nằm ngửa còn mình thì chịch thẳng vào miệng. Và ở tư thế toàn bộ tinh túy của mình đã được CIA hết :p
Kết thúc 1 buổi thư giãn phê lòi kèn. Em có hẹn mình ngày mai quay lại vì ngày kia em về quê. Mình hẹn sẽ gặp lại em buổi khác, sau khi em từ quê ra, để thưởng thức màn nuru của em.
1 chút đánh giá:
U 98, 1 mét 5 mấy
Vếu: căng, độ đàn hồi tốt, bú ngập mồm, hôn ngập mặt.
Mông: 94, nhưng không hấp dẫn bằng vếu.
Bým: không rau mùi, handjob khó ra nước, phải tevet mới ra :rolleyes:
Auto lột vếu, auto lột quần lót, auto CIA.
Vé bài Thái: 300, tip 500. Mình đi bài Thái hay Ngọc Trai hay Đá Nóng đều tip 500 vì thương các em lao động vất vả, mặc dù ông em quản lý vẫn nói là tip min bằng vé. Liếc vào sổ của các em thấy có cả tip bằng vé lẫn tip 1 củ :rolleyes: . Ra về được các
em lễ tân và trông xe chào hỏi niềm nở, thấy lòng phơi phới, mặc dù người nhẹ đi có vài gram, sau khi để lại 1 ít chất lỏng và vài tờ giấy ở lại quán :p

Bài dự thi xin được kết thúc ở đây, mặc dù có thể đây không đc coi là 1 bài dự thi vì không có ảnh, lý do như đã nói ở trên. Một lần nữa xin được cảm ơn các MOD ACMB và các đồng dâm đã bỏ thời gian đọc bài ;)